Opel Combo Life. An bayyana ɗan'uwan Citroën Berlingo

Anonim

Kwanaki kaɗan da suka gabata mun san sabon Citroën Berlingo, ɗaya daga cikin samfura uku daga ƙungiyar PSA waɗanda ba kawai za su ɗauki ayyukan motocin kasuwanci masu haske ba, har ma a cikin nau'ikan fasinjansu, motocin iyali. Yau ce ranar da za a buɗe sabuwar rayuwa ta Opel Combo Life , kuma kamar ɗan'uwan Faransanci, wannan shine sanannen sigar ƙirar.

Sabuwar shawara daga Opel, ta gabatar da kanta tare da jikin guda biyu, "misali" mai tsayin mita 4.4 da tsayi, tare da mita 4.75, dukansu za a iya sanye su da kofofin gefe guda biyu masu zamewa.

sarari da yawa…

Ba a rasa sarari, ba tare da la'akari da aikin jiki ba, saboda ko da mafi guntu bambance-bambancen na iya samun kujeru bakwai. Ƙarfin ɗakunan kaya, a cikin nau'ikan kujeru biyar, shine 593 lita (wanda aka auna har zuwa rikodi) a cikin sigar yau da kullun, yana ƙaruwa zuwa ban sha'awa 850 lita a cikin mafi tsayi. Wurin da zai iya ƙaruwa da yawa tare da naɗewa na kujerun - duba gallery.

Opel Combo Life

Yaln kaya sarari da kuma m - na biyu jere kujeru ninka ƙasa, ƙara da kaya daki iya aiki zuwa 2196 da kuma 2693 lita (auna zuwa rufin), na yau da kullum da kuma dogon version bi da bi.

Bai tsaya nan ba - kujerar fasinja na gaba kuma ana iya naɗewa ƙasa, yana ba da damar jigilar dogayen abubuwa.

… gaske akwai sarari da yawa

Har ila yau, ciki yana da sararin ajiya da yawa - na'ura mai kwakwalwa, alal misali, yana da ɗaki mai girma wanda zai iya ɗaukar kwalabe na lita 1.5 ko allunan. Ana iya samun ƙarin wuraren ajiya mai karimci a ƙofofin, kuma kujerun gaba suna da aljihunan ajiya a baya.

Opel Combo Life - panoramic rufin

Lokacin da aka sanye shi da rufin panoramic na zaɓi, yana haɗa layin tsakiya, tare da hasken LED, wanda ke hidima don adana ƙarin abubuwa.

Wurin yana da yawa wanda ya ba da izinin shigarwa na biyu safar hannu compartments , Ɗayan babba da ɗaya ƙasa, mai yiwuwa ne kawai ta hanyar mayar da jakar iska ta fasinja zuwa rufin - ma'auni na farko da aka gani akan Citroën C4 Cactus.

Kayan aikin da ba a saba ba don sashi

Kamar yadda ya kamata, Opel Combo Life ya zo sanye take da sabbin kayan aikin fasaha, ko don inganta kwanciyar hankali ko aminci a cikin jirgin.

Jerin yana da yawa, amma zamu iya haskaka kayan aiki da ba a saba ba a cikin irin wannan nau'in abin hawa, kamar yuwuwar samun Nuni Up Up, kujeru masu zafi da sitiyari (a cikin fata), na'urori masu auna firikwensin (gefe) waɗanda ke taimaka wa direba wajen yin kiliya. , na baya kamara panoramic (180°) har ma da filin ajiye motoci ta atomatik.

Opel Combo Life - na cikin gida
Tsarin infotainment ya dace da Apple Car Play da Android Auto, ana iya samun su ta fuskar taɓawa, mai girma har zuwa inci takwas. Akwai matosai na USB a gaba da baya kuma yana yiwuwa a sami tsarin caji mara waya don wayar hannu.

Faɗakarwar karo na gaba tare da birki na gaggawa ta atomatik, kyamarar gaban ido ta Opel ko Faɗakarwar gajiyar Direba wasu kayan tsaro ne da ake samu. Hakanan ana samunsa shine ikon sarrafa gogayya na Intelligrip - yana fitowa daga Opel Grandland X - wanda ya ƙunshi nau'ikan na'urar sarrafa gaba ta lantarki wanda ke daidaita rarraba juzu'i tsakanin ƙafafun gaba biyu.

Opel Combo Life

Salon kansa

Mun san cewa a cikin waɗannan samfuran matakin rarraba ba kawai na abubuwan da aka gyara ba, har ma da babban ɓangaren aikin jiki yana da girma. Duk da haka, an yi ƙoƙarin ƙwaƙƙwaran ƙungiyar PSA don bambance nau'ikan nau'ikan guda uku da juna, ta hanyar samun gaba waɗanda ba za su iya bambanta da tambari zuwa alama ba, sun haɗa daidai da yaren kowannensu.

The Opel Combo Life yana da fasalin grille-optics a sarari wanda aka samo daga mafita da aka samo a cikin wasu samfuran iri, musamman sabbin SUVs kamar Crossland X ko Grandland X.

Opel, a halin yanzu, bai bayyana injunan da za su ba da Combo Life ba, amma, ana iya faɗi, za su kasance iri ɗaya da Citroën Berlingo. Alamar ta Jamus kawai ta ambaci cewa za ta sami injuna masu allura kai tsaye da turbocharger waɗanda za a haɗa su da akwatunan kayan aiki masu sauri biyar da shida da akwatin kayan aiki mai sauri takwas da ba a taɓa gani ba.

Opel Combo Life

Bayan baya yayi kama da Citroën Berlingo…

Kamar yadda aka riga aka sanar, sababbin nau'ikan nau'ikan nau'ikan ya kamata su isa kasuwa a ƙarshen lokacin rani, farkon kaka.

Kara karantawa