An tabbatar da Mercedes-AMG GT 73 azaman matasan. Fiye da 800 hp?

Anonim

Mercedes-AMG yanzu ya nuna a hukumance Mercedes-AMG GT 73 , samfurin matasan da zai tsaya sama da ƙofofin Mercedes-AMG GT 63 S 4Matic+ 4 a cikin kewayon alamar Affalterbach.

Har yanzu an rufe shi da ƙaƙƙarfan kamanni, Mercedes-AMG GT 73 an riga an gan shi kai tsaye, tare da sabon W12 F1 da Mercedes-AMG One, a wani taron da ya ba da sanarwar kusancin kusanci tsakanin Mercedes-AMG da ƙungiyar Formula 1.

Alamar Jamus har yanzu ba ta bayyana cikakkun bayanai game da tsarin tuƙi na wannan ƙirar ba, amma jita-jita sun nuna cewa sanannen 4.0-lita twin-turbo V8 na Mercedes-AMG, wanda ke da alaƙa da injin lantarki, yakamata ya ba da ƙarfin haɗin gwiwa fiye da 800. hp.

Mercedes-AMG GT 73
Mercedes-AMG GT 73 tare da W12 F1 da AMG One

Ka tuna cewa wannan makanikai na matasan - wanda zai dogara ne akan tsarin tuƙi - an riga an yi tsammani a cikin 2017, lokacin da aka gabatar da GT Concept ga duniya. Kamar wannan samfurin, wannan AMG GT 73 ya kamata kuma ya iya yin motsa jiki daga 0 zuwa 100 km / h a cikin ƙasa da daƙiƙa uku.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

"V8 Biturbo & Performance"

Siffar waje na Mercedes-AMG GT 73 zai kasance ta kowace hanya kama da na “ɗan’uwa” GT 63 S, kodayake wannan sigar tana da sabon salo gaba ɗaya wanda zai taimaka don gano samfuran matasan AMG masu girma a nan gaba. Don haka, a wurin da sa hannun "V8 Biturbo 4Matic+" ya bayyana, sunan "V8 Biturbo E Performance" zai bayyana, a cikin wata ma'ana mai ma'ana ga ƙirar ƙirar.

Mercedes-AMG GT 73
Mercedes-AMG GT 73

Yaushe ya isa?

Har yanzu dai Mercedes-AMG ba ta bayyana ranar da za a fara isowa kasuwar motar kirar Mercedes-AMG GT 73 ba, amma an san cewa ya kamata a yi baje kolin a cikin bazara, inda za a fara gudanar da taron kasuwanci a karshen wannan shekarar. Amma game da farashi da la'akari da cewa a cikin kasuwannin ƙasar Mercedes-AMG GT 63 S 4Matic + 4 kofofin farawa a kan € 224,650, ana sa ran cewa sabon AMG GT 73 zai "harba" akan € 250 000.

Kuyi subscribing din mu Youtube channel.

Kara karantawa