Sabuwar Gasar BMW M5 da aka gabatar tare da 625 hp da sabon dabarun kasuwanci

Anonim

Kore da nasarar cewa iri sanye take da Competition Kunshin da aka samu, BMW ya riga ya ɗauki wani m yanke shawara: a daidai lokacin da ya gabatar da sabon BMW M5 Competition, da Jamus manufacturer kuma ya sanar da halittar wani sabon samfurin category ga. sashensa M.

Sanin girman fifiko na abokan ciniki don Kunshin Gasar, wanda a cikin ƙarni na baya na M5 ya wakilci kusan 40% na umarni, alamar Munich ta yanke shawarar haɓaka matsayin Kunshin Gasa zuwa na ƙirar ƙira, don haka ƙirƙirar Gasar M. , wanda zai zama mafi ƙarfi a cikin matsayi na M.

Gasar BMW M5 tare da fiye da 25 hp

Dangane da Gasar BMW M5 ita kanta, bayanan hukuma da aka fitar a yanzu sun tabbatar da jita-jitar da ta kunno kai, wato, an samu karuwar 25 hp a cikin ikon da aka samu daga lita 4.4 M TwinPower Turbo V8. Wanne ya fara isar da 625 hp a 6000 rpm, ban da 750 Nm na karfin juyi, samuwa a cikin kewayon tachometer mai faɗi - daga 1800 zuwa 5800 rpm, watau haɓakar rpm 200 idan aka kwatanta da daidaitaccen sigar.

Gasar BMW M5 2019

Gasar BMW M5 2019

Godiya ga waɗannan halayen, Gasar BMW M5 na iya haɓaka daga 0 zuwa 100 km / h a cikin 3.3 kawai, kuma daga 0 zuwa 200 km / h a cikin ba fiye da 10.8s ba. Ainihin 0.3s ƙasa da na yau da kullun M5. Matsakaicin gudun yana ƙayyadaddun a 305 km/h.

Tsarin gogayya bisa ga shawarar abokin ciniki

An sanye shi azaman ma'auni tare da watsawa ta atomatik M Steptronic mai sauri takwas da kuma M xDrive tsarin tuki mai ƙarfi, BMW M5 Competition shima yana da tsarin hanyoyin watsawa guda uku - Ingantaccen, Wasanni, Ƙarfin Ƙarfafa - zaɓi ta hanyar maɓalli akan akwatin. mai zaɓe. Ana iya rarraba wutar lantarki zuwa dukkan ƙafafu huɗu ko keɓance zuwa ga axle na baya godiya ga kasancewar M banbancin aiki.

Gasar BMW M5 2019

Gasar BMW M5 2019

Dangane da dakatarwa, a cikin wannan sigar tana ɗauka azaman daidaitaccen tsarin sarrafawa mai canzawa tare da yanayin aiki guda uku - Comfort, Sport da Sport Plus - kuma yana ba da garantin izinin ƙasa 7 mm ƙasa da na M5 na yau da kullun. Godiya ga ƙari na mashaya stabilizer, alamar Jamus ta ba da sanarwar samun 10% riba a cikin ƙarfin masu ɗaukar girgiza.

Dangane da birki, fayafai-carbon yumbu sun kasance na zaɓi.

KU BIYO MU A YOUTUBE Kuyi Subscribe Na Channel Dinmu

M5 tare da "halayen sauti" da aka yi don aunawa

Tare da tsarin shaye-shaye tare da tukwici na chrome guda huɗu, sabon Gasar BMW M5 kuma yana ba da damar direban ya canza “halayen sauti” na ƙirar, ta amfani da maɓallin M Sauti.

Baƙar fata iri ɗaya mai kyalli na tukwici kuma yana nan a wasu wurare da yawa, daga hannun kofa, zuwa murfin madubin ƙofar, cikakkun bayanai akan bumpers, ɓarna na baya da tambarin M5 na baya. Baya ga firam ɗin ƙofa da ginshiƙin B.

Gasar BMW M5 2019

Gasar BMW M5 2019

Gasar BMW M5 ta shirya fara samar da ita a cikin watan Yuli, inda za a fara siyarwa nan ba da jimawa ba, kan farashin da har yanzu ba a bayyana ba.

Kara karantawa