Waɗannan su ne sabunta Mercedes-Benz E-Class Coupé da 2021 Mai Canzawa.

Anonim

Sabbin abubuwan da aka ƙara zuwa mafi kyawun kayan aikin jiki a cikin kewayon E-Class Mercedes-Benz (ƙarni W213) an buɗe su. Bayan limousine da van versions, yanzu shine juzu'in E-Class Coupé da Cabrio don karɓar sabuntawar da suka dace.

An ƙaddamar da shi a cikin 2017, ƙarni na Mercedes-Benz E-Class W213 ya riga ya fara nuna nauyin shekarun. Wannan shine dalilin da ya sa alamar Jamus ta yanke shawarar yin bitar mahimman batutuwan wannan ƙarni.

A waje, sauye-sauyen suna daki-daki ne kawai, amma suna yin bambanci. Fitilar fitilun suna da sabon ƙira kuma an ɗan sake fasalin gaba.

Mercedes-Benz E-Class Mai Canzawa

A baya, zamu iya ganin sabon sa hannu mai haske wanda ke da nufin haɓaka gefen wasan motsa jiki na kewayon Mercedes-Benz E-Class.

Har ila yau, a fagen ƙira, Mercedes-AMG E 53, nau'in AMG kawai da ake samu a cikin E-Class Coupé da Convertible, shi ma ya sami kulawar da ta dace. Canje-canjen kyawawan dabi'u sun ma fi girma, tare da mai da hankali kan grille na gaba tare da "iskar iyali" daga kewayon Affalterbach.

Mercedes-AMG E53

Ciki ya zama halin yanzu

Ko da yake a fannin kyawawan dabi'u Mercedes-Benz E-Class Coupé da Cabrio sun ci gaba da kula da kansu a lokacin da ake maganar cikin gida, ta fuskar fasaha, lamarin ba daidai ba ne.

Mercedes-Benz E-Class Mai Canzawa

Mercedes-Benz E-Class Mai Canzawa

Don dawo da ƙasa a cikin wannan babin, sabuntawar Mercedes-Benz E-Class Coupé da Cabrio sun sami sabbin tsarin infotaiment MBUX. A cikin nau'ikan al'ada, wanda ya ƙunshi fuska biyu na 26 cm kowanne, a cikin ƙarin ci gaba (na zaɓi) ta manyan allo 31.2 cm.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Babban mahimmanci na biyu yana zuwa sabon sitiyarin: an sake fasalin gaba ɗaya kuma tare da sabbin ayyuka. Haskaka tsarin gano hannun, wanda ke ba ka damar ci gaba da gudanar da tsarin tuki mai cin gashin kansa ba tare da buƙatar motsa sitiyari ba, kamar yadda yake faruwa har yanzu.

Mercedes-Benz E-Class Mai Canzawa

Haka nan kuma a fagen ta'aziyya, akwai wani sabon shiri mai suna "ENERGIZING COACH". Wannan yana amfani da tsarin sauti, fitilu na yanayi da kujeru tare da tausa, ta amfani da algorithm don ƙoƙarin kunna ko shakatawa direban, dangane da yanayin jikinsa.

Mai gadin Birane. Ƙararrawar hana sata

A cikin wannan gyaran fuska na Mercedes-Benz E-Class Coupé da Cabrio, alamar ta Jamus ta yi amfani da damar don yin wahala ga abokan sauran mutane.

Mercedes-AMG E53

E-Class yanzu yana da tsarin ƙararrawa guda biyu akwai. THE Mai gadin Birane , ƙararrawa na al'ada wanda ke ba da ƙarin yiwuwar sanarwa akan wayar mu lokacin da wani yayi ƙoƙari ya shiga motar mu ko ya yi karo da shi a filin ajiye motoci. Ta hanyar aikace-aikacen "Mercedes Me", muna karɓar duk bayanan da suka shafi waɗannan abubuwan.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Ga mafi himma, akwai kuma Urban Guard Plus , tsarin da ke ba da damar bin diddigin matsayin abin hawa ta hanyar GPS, koda tsarin wurin motar yana da rauni. Mafi kyawun sashi? Ana iya sanar da 'yan sanda.

Injunan lantarki

A karo na farko a cikin kewayon Class E, za mu sami injuna masu sauƙi-matasan a cikin injunan OM 654 (Diesel) da M 256 (man fetur) - tsarin lantarki daidai da 48 V. Godiya ga wannan tsarin, makamashi na tsarin lantarki shine injin ba ya kawowa .

Waɗannan su ne sabunta Mercedes-Benz E-Class Coupé da 2021 Mai Canzawa. 9371_6
Sigar Mercedes-AMG E 53 4MATIC+ yanzu tana amfani da injunan lantarki mai karfin lita 3.0 tare da 435 hp da 520 Nm na matsakaicin karfin juyi.

Madadin haka, tsarin kwandishan, tsarin tallafin tuki, jagorar taimako, da dai sauransu, yanzu ana amfani da injin lantarki / janareta na 48 V wanda, ban da samar da makamashi ga tsarin lantarki, yana da ikon samar da ƙarfin haɓakawa na ɗan lokaci. injin konewa.

Sakamako? Ƙananan amfani da hayaƙi.

Dangane da kewayon, sanannun nau'ikan E 220 d, E 400d, E 200, E 300 da E 450 zai shiga sabon sigar E 300d.

Waɗannan su ne sabunta Mercedes-Benz E-Class Coupé da 2021 Mai Canzawa. 9371_7

OM 654 M: mafi ƙarfi dizal-Silinda huɗu?

Bayan nadi na 300 d mun sami ƙarin ingantaccen sigar injin OM 654 (2.0, in-line-cylinder huɗu), wanda yanzu an san shi a ciki ta sunan lambar. Farashin 654M.

Idan aka kwatanta da 220d, 300 d yana ganin ƙarfinsa ya tashi daga 194 hp zuwa 265 hp kuma matsakaicin karfin juyi yana girma daga 400 Nm zuwa 550 Nm mai ma'ana.

Godiya ga waɗannan ƙayyadaddun bayanai, injin OM 654 M ya yi iƙirarin wa kansa taken mafi ƙarfin injin dizal mai silinda huɗu.

Canje-canje ga sanannen OM 654 yana fassara zuwa ɗan ƙara haɓaka ƙaura - daga 1950 cm3 zuwa 1993 cm3 -, kasancewar nau'ikan turbos masu sanyi biyu masu sanyaya ruwa da matsa lamba a cikin tsarin allura. Ƙara a gaban tsarin 48 V mai banƙyama, wanda ke iya kitsa lambobin da aka yi tallar ta ƙarin 15 kW (20 hp) da 180 Nm a ƙarƙashin wasu yanayi.

Mercedes-Benz E-Class Mai Canzawa

Ranar sayarwa

Har yanzu babu takamaiman ranaku ga ƙasarmu, amma duka kewayon Mercedes-Benz E-Class Coupé da Cabrio - da kuma nau'ikan Mercedes-AMG - za su kasance a kasuwan Turai kafin ƙarshen shekara. Har yanzu ba a san farashin ba.

Tawagar Razão Automóvel za ta ci gaba ta kan layi, sa'o'i 24 a rana, yayin barkewar COVID-19. Bi shawarwarin Babban Daraktan Lafiya, guje wa balaguron da ba dole ba. Tare za mu iya shawo kan wannan mawuyacin lokaci.

Kara karantawa