Volkswagen e-Up! za a gabatar a Barcelona | Mota Ledger

Anonim

Volkswagen ya riga ya sanar da cewa zai gabatar da nau'in samar da Volkswagen e-Up! Taron na Catalan zai gudana tsakanin 9th da 19 ga Mayu.

Sabanin sanannun imani, Volkswagen e-Up! Ba za a gabatar da shi ga duniya ba a Nunin Mota na Frankfurt (Satumba 2013) amma a Barcelona Motor Show. Da alama abubuwa a can na Volkswagen suna tafiya fiye da yadda ake tsammani… ko kuma hakan yana da alaƙa da jita-jita da ke nuni ga ƙaddamar da sabon Audi A2 lantarki?

Volkswagen e-Up!

Ko da kuwa ko lantarki ne, ƙaramin e-Up! zai adana ma'auni na sigar al'ada, wanda ke nufin har yanzu zai sami isasshen sarari don ɗaukar mutane huɗu.

Yin tunani game da matsalolin da ke damun waɗanda ke zaune a manyan cibiyoyin birane, Volkswagen e-Up! ya zo sanye da injin lantarki mai nauyin 82 hp kuma yana da iyakar kewayon kilomita 150 akan caji ɗaya. Hakanan yana yiwuwa a yi cajin 80% na batura a cikin mintuna 30 kuma tare da damar 18.7 kWh, wanda ke ba da garantin kewayon kilomita 120.

Wannan sigar sifili na Up! yana da nauyi fiye da ton kuma, bisa ga alamar, yana iya haɓaka daga 0 zuwa 100 km / h a cikin 14 seconds kuma ya kai babban gudun 135 km / h. Ayyukan da ba su da sha'awa ga waɗanda kawai ke shaka zirga-zirgar birni.

Volkswagen e-Up!

Dangane da kayan kwalliya, e-Up yana kawo canje-canje kaɗan idan aka kwatanta da Up!. Bambance-bambancen na waje suna mayar da hankali kan fitillun masu gudu na LED da aka sanya a gaban gaba, akan ƙafafun inch 15 da tambarin sigar, ba tare da manta da ingantaccen ingantaccen iska ba. A ciki, kawai abubuwan da suka fi dacewa su ne kujeru masu launin toka da shuɗi, da kuma wasu bayanan fata da chrome.

Volkswagen e-Up! har yanzu ba a san shi ba, amma komai yana nuna ƙimar kusa da € 20,000, ban da haraji. Kamfanin gine-gine na Jamus ya kuma bayyana cewa zai ɗauki Jetta Hybrid da super economic XL1 zuwa Nunin Mota na Barcelona. Amma yayin da hakan bai faru ba, yi amfani da damar don shiga cikin Pinterest ɗin mu don ganin sabbin hotunan mu na keɓanta.

Volkswagen e-Up!
Volkswagen e-Up!

Rubutu: Tiago Luis

Kara karantawa