Wanne ya fi sauri? Audi RS3 ya kalubalanci Mercedes-AMG A45 da BMW M2

Anonim

Akwai Jamusawa uku sau ɗaya. Audi RS3, BMW M2 da Mercedes-AMG A45. Su ukun a jan wutan ababan hawa, har…

Sabon mai zuwa Audi RS3 yana ɗaya daga cikin waɗancan zafafan hatchbacks waɗanda ke tayar da babbar sha'awa. Me yasa? Gagaratun RS daga Inglostadt ya faɗi duka, amma kai tsaye saboda wannan shine ƙyanƙyashe mai zafi na farko a tarihi wanda ya kai 400 hp.

tare da block na biyar cylinders a layi tare da 2.5 lita na ƙaura , iya cajin irin wannan 400 hp , Audi RS3 yana ba da karfin juyi 480 nm kuma ya kai 100 km/h a cikin dakika 4.1 kacal. Duk wannan, tare da quattro all-wheel drive, kodayake ana amfani da shi ta hanyar bambancin Haldex zuwa ga axle na baya. Bude sha'awar ku? Jira ku gani…

Akwai, duk da haka, wasu nassoshi biyu na Jamusanci a cikin ɓangaren ƙyanƙyashe masu zafi, su ne BMW M2 - to, ba ƙyanƙyashe ba ne mai zafi, amma juyin halitta - da kuma Mercedes-AMG A45 . Idan na farko yana da mota Silinda shida in-line tare da 3.0 lita na ƙaura da 370 hp kawai amfani da ƙafafun baya, na biyu yana hawa injin 2.0 lita wanda shine mafi ƙarfi turbo hudu a kasuwa tare da 381 hp da 4Matic all-wheel drive.

Zazzage tseren Audi RS3 BMW M2

Idan bayanai dalla-dalla da iko sun bambanta sosai, lambobin da aka sanar don isa kilomita 100 ba sa nufin gaske… O. BMW M2 ya sanar da 4.3 seconds , The Mercedes-AMG A45 yayi ikirarin 4.2 seconds , shi ne Audi RS3 ya ce yana yin shi a cikin dakika 4.1 , kamar yadda muka ambata. Fiye da isassun dalilai don, kuma kawai saboda ilimin kimiyya, sanya su gefe da gefe a cikin tseren ja mai ban sha'awa.

A baya, tashar cars.co.za kuma ta buga tseren tsere tsakanin Audi RS3 da BMW M2. Sakamako? Duba:

Yanzu lokaci ya yi da za a kalubalanci sauran masu fafatawa, Mercedes-AMG A45, da kuma sake…

Shin kuna tsammanin wannan sakamakon? Yana kai mu ga ƙarshe cewa tseren ja tsakanin BMW M2 da Mercedes-AMG A45 zai kasance mafi kusanci. Kun yarda? Anan kuna da shi.

Kara karantawa