Farashin SP38. Na musamman 488 GTB wahayi zuwa ga tatsuniyar F40

Anonim

An kafa shi, daidai, akan ƙirar 488 GTB, wannan rukunin na musamman kuma an yi shi don auna abin da Ferrari da kansa ya bayyana a matsayin "ɗayan manyan kwastomomin masana'anta", gabatar da, tun farko, kayan ado na waje daban da duk wani abin da ke cikin manyan wasanni na yanzu. Farashin Maranello.

A cewar masana'anta, samfurin yana neman bayyana "duk kyawun da ke tattare da shi a cikin kowane Ferrari akan hanya", tare da wahayi kuma yana zuwa daga wurin hutawa F40 - kuma sanye take da tagwayen turbo V8, kamar 488. har ma an ji a cikin ja mai haske na fenti na waje mai Layer uku.

Dangane da ƙira, abubuwan gani na gaba a kwance ba sabon abu ba ne - suna tunawa da fitattun LED na bakin ciki na FXX K - wanda aka tsara musamman don wannan SP38. Wanda kuma ya fito waje don sanya fitillu masu kyau don canza alkibla, haɗawa a cikin bumper na gaba.

Ferrari SP38 2018

Ilhamar F40 tana bayyane, sama da duka, a baya - “rufin” injin ɗin ya zama wani ɓangare na aikin jiki kuma yana lura da reshe na baya da kuma hanyar tallafinsa “an haife shi” daga sashin jiki na gefe. Tsayin reshe ne wanda bai kai na F40 ba, amma ƙa'idar iri ɗaya ce.

Babu sauran taga ta baya, tare da murfin injin ɗin da ke haɗa madaidaicin buɗaɗɗen buɗaɗɗen dole kuma mai salo don barin zafin da ke fitowa daga tagwayen-turbo V8. Kuma a ƙarshe, kamar a kan F40, muna da na'urori masu auna sigina biyu na baya, waɗanda aka haɗa su da wuraren shaye-shaye biyu masu karimci - ba shi da haɗuwa da su tare da ƙara tashar cibiyar ta uku don madaidaicin fitowar F40.

Farashin SP38

Ko da yake ba a san hotuna ba, ana iya hasashen cewa an kuma tsara cikin gida, ta wata hanya ta musamman, ga ɗanɗanon mai shi.

Injin bai taɓa ba… ko ya samo asali?

Amma game da injin, Ferrari kuma bai bayyana wani bayani ba, wanda ke haifar da imani cewa wannan Ferrari SP38 yana da V8 3.9 l twin-turbo iri ɗaya, tare da 670 hp na ƙarfi, wanda ke ba da 488 GTB. Ko da yake ba za a yi watsi da yuwuwar wannan naúrar ta musamman tana da mafi haɓakar juzu'in toshe ɗaya ba kuma wanda ke ba da bambance-bambancen Pista - wanda ke sanar da 720 hp na iko.

Ferrari SP38 2018

Za a nuna Ferrari SP38, a karon farko, a bainar jama'a, yayin bugu na Concordo d'Eleganza Villa d'Este na wannan shekara a Italiya. An shirya taron a karshen mako na 26 da 27 ga Mayu.

KU BIYO MU A YOUTUBE Kuyi Subscribe Na Channel Dinmu

Kara karantawa