Lucid Air. Abokin hamayyar Tesla Model S ya kai 350 km/h

Anonim

Jirgin Lucid Air, salon lantarki na 1000 hp wanda har yanzu yana kan matakin ci gaba, ya kammala (a fili cikin nasara) gwaje-gwajen sauri mai sauri na farko.

Yayin da ya rage kasa da shekara guda a fara samarwa, Lucid Air ya ci gaba da yin riko da shirinsa na ci gaba. Bayan lokacin gwajin hunturu a cikin ƙarancin yanayin zafi na Minnesota, lokaci yayi don gwaje-gwajen da'ira.

Lucid Motors a farawa wanda ke da hedikwata a Silicon Valley, Calif., Wanda ke shirin kawo Lucid Air zuwa kasuwa a farkon shekara mai zuwa. Za a ba da kwafin farko akan farashin kusan dala dubu 160.

Tawagar Lucid Motors ta koma "daga bindigogi da kaya" zuwa Cibiyar Nazarin Sufuri a Ohio (Amurka), inda sanannen waƙar oval mai tsayi fiye da kilomita 12 yake. A can ne aka gwada Lucid Air zuwa iyaka, kuma iyakar ita ce 350 km/h , Electronically iyakance:

DUBA WANNAN: Volkswagen Golf. Babban sabon fasali na ƙarni na 7.5

A cewar Lucid Motar, bayanan da aka tattara a cikin wannan gwaji mai sauri mai sauri na farko zai ba da izinin wasu haɓakawa a cikin motar kuma, sabili da haka, haɓaka aiki har ma da ƙari.

Da yake magana game da wasan kwaikwayon, alamar Amurka ta sanar da wani hanzari daga 0 zuwa 96 km/h a cikin 2.5 seconds , daidai tsawon lokacin da zai ɗauki Tesla Model S P100D (a cikin yanayin Ludicrous) don kammala tseren daga 0 zuwa 100 km / h.

Lucid Air. Abokin hamayyar Tesla Model S ya kai 350 km/h 9783_1

Lucid Air yana sanye da na'urorin lantarki guda biyu, ɗaya akan gatari na baya ɗaya kuma a gaban gatari, don 1000 hp jimlar iko . Dukkanin injunan biyu suna aiki da fakitin baturi 100kWh ko 130kWh - na ƙarshe zai ba da izinin Tsawon kilomita 643 a cikin caji ɗaya , bisa ga alama.

Za mu iya jira kawai don ƙarin ci gaba a cikin wannan aikin.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa