Sabbin ƙarni na Nissan Qashqai sun riga sun sami farashin Portugal

Anonim

An gabatar wa duniya kimanin watanni uku da suka gabata, sabon Nissan Qashqai yanzu ya isa kan kasuwar Portuguese tare da farashin farawa daga Yuro 29 000.

Sabuwar ƙarni na wanda ya kasance jagora na shekaru masu yawa a cikin crossover / SUV yana gabatar da kansa tare da sabon salo, amma tare da kwane-kwane da aka saba da su kuma tare da kwanan nan shawarwari na alamar Jafananci, wato Juke. Gwargwadon V-Motion, ƙara sa hannun samfuran masana'anta na Japan, da fitilun fitilun LED sun fice.

A cikin bayanan martaba, manyan ƙafafun 20 ” sun fito waje, wani tsari da ba a taɓa ganin irinsa ba don ƙirar Jafananci. A baya akwai fitilolin mota tare da tasirin 3D wanda ke satar duk hankali.

Nissan Qashqai

Ya fi girma a kowace hanya, wanda aka nuna a cikin wurin zama da kayan kaya - mafi girma da lita 50 - kuma an sake yin bita a hankali, da kuma tuƙi, don ƙwarewar tuki mafi kyau, babban sabon fasalin Qashqai yana ɓoye a ƙarƙashin kaho, tare da Jafananci. SUV babu makawa mika wuya ga wutar lantarki.

A cikin wannan sabon ƙarni, Nissan Qashqai ba kawai ya kawar da injunan diesel ɗin gaba ɗaya ba, har ma ya ga duk injunansa sun sami wutar lantarki. Tushen 1.3 DIG-T da aka sani ya bayyana a nan yana da alaƙa da tsarin 12 V mai sauƙi-hybrid (san dalilan rashin ɗaukar mafi yawan 48 V) kuma tare da matakan iko guda biyu: 140 ko 158 hp.

Nissan Qashqai

Sigar 140 hp tana da 240 Nm na juzu'i kuma yana da alaƙa da akwatin kayan aiki mai sauri shida. 158 hp na iya samun watsawar hannu da 260 Nm ko akwatin bambancin ci gaba (CVT). A wannan yanayin, karfin juzu'i na 1.3 DIG-T ya tashi zuwa 270 Nm, wanda shine kawai haɗin injin-harka wanda ke ba da damar ba da Qashqai duk-wheel drive (4WD).

Nissan Qashqai
A ciki, juyin halitta idan aka kwatanta da wanda ya riga ya bayyana.

Bugu da ƙari, akwai injin e-Power na matasan, babban haɓakar tuƙi na Qashqai, inda injin mai 1.5 lita tare da 154 hp yana ɗaukar aikin janareta kawai - ba a haɗa shi da tuƙin tuƙi ba - don kunna wutar lantarki. 188 lantarki motor hp (140 kW).

Wannan tsarin, wanda shi ma yana da karamin baturi, yana samar da 188 hp da 330 Nm kuma ya mayar da Qashqai zuwa wani nau'in SUV na lantarki da ake amfani da shi ta hanyar mai, ta haka ya ba da babbar batir (kuma mai nauyi!) don kunna wutar lantarki.

Farashin

Akwai a Portugal tare da nau'ikan kayan aiki guda biyar (Visia, Acenta, N-Connecta, Tekna da Tekna +), sabon Nissan Qashqai yana ganin farashinsa yana farawa daga Yuro 29 000 don sigar matakin shigarwa kuma zuwa 43 000 Yuro don sigar. ƙarin kayan aiki, Tekna + tare da akwatin Xtronic.

Nissan Qashqai

Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa kusan watanni uku da suka gabata Nissan ta riga ta sanar da wani jerin ƙaddamarwa na musamman, mai suna Premiere Edition.

Akwai kawai tare da injin 1.3 DIG-T a cikin nau'in 140 hp ko 158 hp tare da watsawa ta atomatik, wannan sigar tana da aikin fenti na bicolor kuma farashin Yuro 33,600 a Portugal. Za a kawo raka'a na farko a lokacin rani.

Kara karantawa