e-Partner, ë-Berlingo da Combo-e suna ƙarfafa wutar lantarki na tallace-tallacen PSA na Groupe

Anonim

Ƙaddamar da ƙaddamar da wutar lantarki - kawai ganin cewa har ma ya haifar da sabon tsarin eVMP - Groupe PSA yana shirya don ƙaddamarwa a cikin 2021 ƙarin tallace-tallace na lantarki guda uku tare da isowar Peugeot e-Partner, Citroën ë-Berlingo Van da Opel Combo-e .

Tare da nau'ikan fasinja daban-daban, e-Rifter, ë-Berlingo da Combo-e Life, ƙananan motocin PSA guda uku sun dogara ne akan dandalin eCMP, iri ɗaya da Peugeot e-208, e-2008, Opel yayi amfani da shi. Corsa-e da Mokka-e.

Tare da wannan a zuciya, duk za su ƙunshi baturin 50 kWh tare da sanyaya ruwa, wanda ke ba da damar har zuwa 100 kW na ƙarfin caji; Motar lantarki mai nauyin 136 hp (100 kW) da caja mai haɗaka tare da matakan wuta guda biyu: 7.4 kW lokaci-ɗaya da 11 kW mai mataki uku.

PSA tallace-tallace
Ƙananan motocin PSA na Groupe guda uku yanzu suna shirye don karɓar bambance-bambancen lantarki.

cikakken fare

Ba kawai a cikin ƙaramin ɓangaren motar ba Groupe PSA ke yin fare akan wutar lantarki, kuma har ma waɗannan sune na ƙarshe don sanin bambancin lantarki 100%.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Idan ka tuna, wani lokaci da suka wuce mun san sabon Citroën ë-Jumpy, Peugeot e-Expert da Opel Vivaro-e. Dangane da dandali na EMP2, suna da 136 hp (100 kW) da 260 Nm kuma suna zuwa tare da ko dai baturi 50 kWh (wanda ke ba da har zuwa kilomita 230 na sake zagayowar WLTP) ko baturi 75 kWh wanda ke ba da kewayon kilomita 330.

Hakanan ana haɗa waɗannan nau'ikan lantarki na manyan motoci masu nauyi (Van-E) ta Groupe PSA, don haka suna kammala tayin da ƙungiyar Faransa ta samar ta hanyar tallan lantarki.

Citroen e-Jumpy

The ë-Jumpy ya isa kuma yana da farashi

Da yake magana game da Citroën ë-Jumpy, wannan riga yana da farashin Portugal. A cikin duka, Gallic van zai kasance a cikin tsayi daban-daban guda uku: XS tare da 4.60 m da 50 kWh baturi; M tare da 4.95 m da 50 kWh ko 75 kWh baturi da XL da 5.30 m da 50 kWh ko 75 kWh baturi.

Citroen e-Jumpy

Akwai bambance-bambancen aikin jiki guda biyu: rufaffiyar van (dimensions XS, M da L) da Semi-glazed (girman M da L). Matakan kayan aiki kuma biyu ne: Sarrafa da Kulawa.

Na farko ya ƙunshi kayan aiki masu mahimmanci kamar caja na kan-board 7 kW, Kebul na caji na Mode 2, tashar tashar USB ta 7 inch touchscreen; Kayan aikin hannu mara hannu na Bluetooth ko madubi masu zafi da lantarki ko birki na filin ajiye motoci na lantarki.

Na biyu yana ƙara wa waɗannan kayan aikin kamar taimakon ajiye motoci na baya, kwandishan na hannu da wurin zama na fasinja mai kujeru biyu.

Tare da isowar na farko raka'a shirya wannan watan, da sabon Citroën ë-Jumpy ganin ta farashin fara a 32 325 Tarayyar Turai tare da 100% VAT cirewa ko 39 760 Tarayyar Turai tare da VAT hada.

Kara karantawa