Schaeffler 4ePerformance shine Audi RS3 tare da 1200 hp…

Anonim

Ya kasance gaskiya a baya fiye da yanzu, lokacin da duniyar gasar ta kasance dakin gwaje-gwaje don sabbin fasahohi, wanda a ƙarshe zai kai ga motocin yau da kullun ta wata hanya ko wata. Shin za mu sake ganin cewa haɗin gwiwar ya sake ƙarfafa tare da bullar motar lantarki?

Schaeffler ya yarda da haka. Kuma babu wani abu da ya fi nuna saurin daidaita fasahohin gasa zuwa nau'ikan tituna, tare da gina samfurin da ya gaji fasaharsa daga masu zama guda ɗaya na Formula E.

Audi RS3 ya zama Schaeffler 4ePerformance

Dangane da Audi RS3 Sedan, wanda aka sake masa suna Schaeffler 4ePerformance yana ba da kyakkyawar penta-cylindrical na ƙirar Jamusanci, a wurinsa ya bayyana injuna huɗu na ABT Schaeffler FE01, wurin zama na ƙungiyar Audi Sport ABT - tabbas ba ya yin hasara. Wannan Audi RS3 ya ninka daidaitattun 400 hp, ya kai 1200 hp - ko 1196 hp (880 kW) daidai.

Schaeffler 4ePerformance

Injin ɗin suna da inganci iri ɗaya da mai zama ɗaya ke amfani da shi a duk lokacin na biyu na Formula E, kuma ya zama tushen tushen kakar wasa ta gaba, wanda Lucas di Grassi, direban Audi Sport ABT, ya kasance zakara a cikin 2016/ kakar 2017.

Motocin lantarki guda huɗu na Schaeffler 4ePerformance an haɗa su daban-daban zuwa kowane ƙafafu ta hanyar kayan motsa jiki. Hakanan akwai akwatunan gear guda biyu, ɗaya a kowane axis kuma ga kowane injina biyu, tare da wannan gine-ginen kuma yana ba da damar jujjuyawar juzu'i. Haɗin-akwatin injin, in ji Schaeffler, yana da inganci kusan 95%.

Schaeffler 4ePerformance

Tare da kusan 1200 hp samuwa, fa'idodin na iya zama da yawa kawai: Schaeffler yana ba da sanarwar ƙasa da 7.0s don isa 200 km/h . Ba a bayyana matsakaicin iyakar ba, amma Schaeffler 4ePerformance ya zo tare da fakitin baturi daban-daban - gaba da baya - tare da cikakken ƙarfin 64 kWh.

Hakazalika Schaeffler ya ba da gudummawar ƙwarewar fasaha ga Formula E tun lokacin da aka kafa shi, kuma yana da matsayi na farko kuma yana da abokin tarayya don abubuwan da aka gyara da kuma cikakkun hanyoyin magance tsarin lokacin da ake amfani da motsi na lantarki don samar da motoci masu yawa. dora su akan hanya.

Prof. Peter Gutzmer, CTO (Daraktan Fasaha) a Schaeffler

Kara karantawa