BMW Flurry. Sabbin samfura 40 a cikin shekaru biyu kawai

Anonim

Kamfanin BMW na shirin cika kasuwa da mafi girman samfurinsa da aka taɓa yi cikin shekaru biyu kacal. Gabaɗaya za a sami samfura 40 da za a gabatar.

Idan kawai 'yan kwanaki da suka wuce muna magana ne game da yanke wasu samfura daga (m) jeri na BMW da Mercedes-Benz, yanzu ya zama sananne cewa Bavarian iri na shirin kaddamar da 40 model a cikin shekaru biyu kawai.

Hankalin da ke bayan wannan bayyanar schizophrenia yana da sauƙi: yawancin nau'ikan 40 da aka sanar, ana iya faɗi, maye gurbin samfuran da aka riga aka sayar. Kodayake BMW a halin yanzu yana da fa'ida mai fa'ida, za ta ci gaba da girma nan da wani lokaci kaɗan, saboda har yanzu ba mu ga wani samfurin da aka tsara a baya ba da aka sanar.

2017 BMW 5 Series Touring G31

Za mu iya ganin wannan abin ban tsoro ne a matsayin martani ga raguwar ribar alamar a cikin 2016 da asarar kambi mai ƙima mafi-sayarwa a duniya. Amma wannan magana ta ƙarshe tana ƙarƙashin fassarori daban-daban. A gefe guda kuma, Mercedes-Benz ya yi ikirarin cewa ya zama jagora a cikin 2016, ya kawar da BMW, wanda gaskiya ne. A gefe guda kuma, idan muka kalli sakamakon ta rukuni, BMW ya kasance a gaba, yana haɗa Mini da Rolls-Royce cikin asusun.

Ko da kuwa ma'anar ra'ayi, makasudin irin wannan buƙatar ba kawai don haɓaka tallace-tallace ba ne, amma don dawo da riba. Don wannan karshen, mayar da hankali a lokacin 2017-18 biennium za a kai tsaye zuwa ga manyan samfura da SUVs, inda mafi ban sha'awa margins zama.

Wane labari ke zuwa?

Samfuran 40 sun haɗa da duk samfuran ƙungiyar kuma sun haɗa da sabbin samfura da bambance-bambancen samfuran data kasance. Farkon wannan "harin" ya fara ne tare da isowa kan kasuwanni na sabon BMW 5 Series da 5 Series Touring.

2016 BMW X2 Concept

Daga cikin cikakken novelties, BMW X2 (BMW X2 Concept a cikin hotuna) da kuma babbar BMW X7 tsaya a waje, wanda zai bayar da ƙarin sarari a cikin uku jere na kujeru idan aka kwatanta da X5. Babban, har ma da girma, zai zama shawarwarin Rolls-Royce: Cullinan, wani SUV wanda ba a taɓa ganin irinsa ba na alamar alatu ta Biritaniya, kuma magajin fatalwa.

A fagen shawarwarin wasanni za mu ga magajin Z4. Ma'aikacin titin shine sakamakon haɗin gwiwa tsakanin BMW da Toyota (wanda zai gabatar da sabon Supra). Ba a tashi daga jigon titin ba, i8 Spyder a ƙarshe za a san shi a cikin takamaiman sigar sa.

2015 BMW i8 Spyder

BA A RASA : Kai ma wannan yaron

Motsi up 'yan matakan, za mu nan da nan ganin dawowar da Series 8. Sabon model zai zama wani ɓangare na iri ta ƙara sadaukar da alatu, bayan da ɗan m sakamakon sabon BMW 7 Series idan aka kwatanta da Mercedes-Benz S-. Class. A halin yanzu an tabbatar da sigar coupé kawai, amma mai iya canzawa yakamata ya cika ta.

Muka kare kamar yadda muka fara, wato da karin SUV guda biyu. Daga baya a wannan shekara, za mu sadu da magadan X3 da X5, tare da mai da hankali kan X3, wanda ya kamata ya karbi nau'in M wanda ba a taba ganin irinsa ba, la'akari da samfurori masu kama da aka gani a Nürburgring.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa