Ba ma Audi Q3 ya tsira daga SUV "kwankwasa". Ga sabon Q3 Sportback

Anonim

Audi's SUV m ba ya ƙyale kuma bayan ya sanar da Q3 shekara guda da ta wuce kuma ya sake sabunta Q7 sosai, alamar Jamusanci yanzu ta gabatar da Q3 Wasanni , sigar “coupe” na Q3 da amsar BMW X2 — shin bai kamata a kira shi da Q4 ba? Don wannan sunan, tsare-tsaren sun bambanta…

A waje na Q3 Sportback haskaka yana zuwa rufin rufin, wanda yanzu ya sauko da fa'ida zuwa ga baya, yana tabbatar da kallon SUV… “coupé” - wanda ba…

Sabon rufin yana ɗaukar 29 mm daga tsayin Q3 Sportback idan aka kwatanta da Q3, yana da tsayi kaɗan (+16 mm) amma yana kiyaye tsayi iri ɗaya zuwa ƙasa.

Aesthetically, Q3 Sportback yana da sabon grille na gaba, mai ɓarna, keɓaɓɓen bumpers da bayanai da yawa waɗanda suka sa ya fi girma fiye da Q3 (kamar ɓangarorin da ke kan laka ko ƙwanƙwasa baƙar fata).

Audi Q3 Sportback
A gaban gaba, ban da sababbin bumpers, akwai sabon gasa.

A cikin Q3 Sportback canje-canjen sun kasance kaɗan. Duk da haka, yana da daraja a nuna isowar tsarin "Car-to-X" wanda ke ba da damar Q3 Sportback ya sani, alal misali, lokacin da fitilu na zirga-zirga zai rufe da kuma haɗakar da tsarin sarrafa murya na Amazon da aka sani da Alexa.

Audi Q3 Sportback
A ciki, komai ya kasance iri ɗaya da Q3.

Mild-hybrid akan hanya

A cikin babi mai ƙarfi, Q3 Sportback yana ba da, a matsayin daidaitaccen, tuƙi mai ɗorewa tare da taimako mai canzawa, ƙirar Audi ta yau da kullun zaɓi yanayin tuki (akwai shida a duka) da dakatarwa mai kama da Q3 (ana iya sanye take da dakatarwar wasanni azaman zabin).

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Dangane da injuna, da farko Q3 Sportback zai sami zaɓuɓɓuka biyu, ɗaya mai da sauran Diesel. Tayin mai zai dogara ne akan 2.0 TFSI - 45 TFSI a cikin harshen Audi - a cikin nau'in 230 hp tare da watsa atomatik da tsarin quattro. Diesel zai kasance 2.0 TDI -35 TDI - akan nau'in 150 hp tare da watsawa ta atomatik da motar gaba.

Audi Q3 Sportback

Daga baya, isowar tsarin quattro da akwati na hannu don 35 TDI, injin mai matakin shigarwa wanda ke da alaƙa da tsarin 48V mai sauƙi-matasan da injin dizal mai ƙarfi da ƙari.

Yaushe zai zo?

Tare da ƙaddamar da Q3 Sportback zai kasance ƙayyadaddun bugu wanda ke nuna nau'ikan nau'i biyu. Dangane da launi da aka zaɓa, ana kiran wannan “bugu ɗaya raɓa azurfa” ko “bugu ɗaya tatsuniyoyi baki” kuma yana ba da misali ƙafafun 20, cikakkun bayanai na matakin kayan aikin layin S Line da keɓancewar ciki.

Audi Q3 Sportback
Gangar ta kiyaye karfin lita 530.

Ana sa ran Q3 Sportback zai mamaye kasuwannin Turai wannan faɗuwar. Dangane da farashi, a Jamus, Audi zai nemi 35 TDI S tronic 40 200 Yuro yayin da 45 TFSI quattro S tronic zai kasance daga Yuro 46 200.

A yanzu, ba a san farashin Q3 Sportback na Portugal ba, kuma ba a san lokacin da ya isa kasuwanmu ba.

Kara karantawa