Ta yaya Alfa Romeo Giulia GTA mai ƙarfi ta hanyar lantarki zai yi kama? Totem Automobili GT Electric shine amsar

Anonim

Bidi'a? Bari mu bar wannan "tattaunawar falsafa" zuwa wata rana, saboda zurfin canje-canjen da aka yi a cikin wannan Totem Automobili GT Electric dangane da motar da ta ba ta tushe, Alfa Romeo Giulia GT Junior 1300/1600 (1970-1975), shi ne irin wannan cewa yana da kyau game da wani abu dabam.

Kashi 10% na ainihin chassis ɗin ya rage, wanda aka “haɗa” zuwa sabon ginin aluminium kuma an ƙarfafa shi tare da haɗaɗɗen juzu'i. Fuskokin jikin ba su da ƙarfe kuma a yanzu an yi su da fiber carbon, wanda ya ba da izinin ƙara tace layin na asali. Ba tare da manta da haka ba, a cikin hoton gidan kayan gargajiya mai ban sha'awa, Giulia GTA, aikin jiki yana da kyau "tsoka".

Don siffata kilogiram 95 na fiber carbon da ya ƙunshi yana ɗaukar sa'o'i 6000 da aka watsa akan masu sana'a 18!

Totem Automobili GT Electric

Kuma ba shakka, a ƙarƙashin kaho ba za mu sami “mai guba” in-line-cylinder huɗu ba - ta hanya, ƙarƙashin kaho ba za mu sami injina ba. An shigar da wannan, yanzu mai lantarki, kai tsaye a kan gadar baya a cikin wani sabon juzu'in da aka ƙirƙira don manufar. Su 525 hp (518 bhp) da 940 Nm, lambobi gaba ɗaya ba za a iya zato ba lokacin da Giulia GTAs suka mamaye da'irori na 60s - Giulia GTA mafi ƙarfi akan hanya an daidaita shi akan 115 hp, gasar a 240 hp (GTAM).

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Tare da yawancin iko da iko, yana ɗaukar 3.4s kawai don isa 100 km / h, tare da injin lantarki yana ganin bukatun kuzarinsa ya cika da batirin 50.4 kWh na "kawai" 350 kg. Ya isa yin kilomita 320 na cin gashin kansa a… taki na yau da kullun.

Baturi 50.4 kWh

Wutar lantarki da ke nuna ba wutar lantarki ba ce

Abin ban haushi na Totem Automobili GT Electric ya bayyana ta yadda mahaliccinsa suka ɗauki matakai don sanya ƙwarewar tuƙi a matsayin ɗan ƙaramin wuta. Sun yi ƙoƙarin yin koyi da duk abin da injin konewa na ciki zai iya kawowa don haɓaka ƙwarewar tuƙi.

Haka ne, wannan lantarki ba kawai yana yin surutu ba, yana kuma iya yin simulating daban-daban juzu'i da magudanar wuta, adadin watsawa (Shin kun ga gearshift a ciki?), tasirin injin-birki, kamar dai idan mota ce ta gaske tare da injin konewa. Dukkan sigogi ana iya daidaita su kuma za mu iya zaɓar daga jerin injuna kuma mu canza su zuwa abubuwan da muke so.

akwatin hannun

Ee, sanda ce da ke kwaikwayi aikin mai karɓar kuɗi na gaske!

Don wannan dalili, GT Electric kuma yana zuwa sanye take da lasifikan McFly guda 13, masu iya samar da har zuwa 125 dB (!) na sauti na waje, don tabbatar da cewa duk hayaniya har ma da girgizar da injin konewa na ciki kawai zai iya (zai iya)? ) haifar - Playstation ya zama na gaske! A hango cikin nan gaba?

Totem Automobili GT Electric

Raka'a 20 kacal

Ana sa ran isar da farko na Totem Automobili GT Electric za a fara a lokacin rani na 2022. Za a samar da raka'a 20 kawai - yawancinsu da alama sun riga sun sami mai shi, in ji Totem Automobili - tare da farashin farawa daga € 430,000!

Ciki da Totem Automobili GT Electric

Kara karantawa