Sabuwar Ferrari GTC4Lusso T ta fara buɗe injin V8 da tuƙi ta baya

Anonim

Mako guda kafin Nunin Mota na Paris, an riga an san cikakkun bayanai game da matakin shigarwa na Ferrari GTC4Lusso, GTC4Lusso T. manyan katunan ƙaho daga motar wasanni na Italiya: injin V12 na yanayi da tsarin tuƙi.

Yanzu, a cikin wannan samfurin "wanda aka ƙera don direbobi masu neman 'yancin kai, versatility da jin daɗin wasan motsa jiki", an ba da babban rawar da aka ba da babban cajin 3.9 V8 daga gidan Maranello, juyin halittar injin wanda aka bambanta da shi. lambar yabo don mafi kyawun injiniya. na shekara. A cikin Ferrari GTC4Lusso T, wannan toshe zai samar da 610 hp na iko a 7500 rpm da 750 Nm na matsakaicin karfin juyi tsakanin 3000 rpm da 5250 rpm.

BA ZA A RASHE BA: Gano manyan sabbin abubuwa na Salon Paris 2016

Ferrari GTC4 Lusso T

Wani sabon fasalin GTC4Lusso T shine sabon tsarin tuƙi na baya, wanda, tare da sabon injin, yana ba da damar rage nauyin kilo 50. Duk da haka, sabon samfurin yana kula da tsarin jagora mai ƙafa huɗu (4WS) don ɗan ƙaramin tuƙi mai hankali, tsarin da ke aiki tare da Side Slip Control (SSC3) don ingantaccen shigarwa da fita daga sasanninta.

A cikin fa'idodin fa'idodi, yin la'akari da ƙimar da alamar ta bayyana, waɗanda suka zaɓi sigar shigarwa ba za su ji kunya ba. GTC4Lusso T yana ɗaukar daƙiƙa 3.5 kawai daga 0 zuwa 100 km/h, kafin ya kai 320 km/h na babban gudun, idan aka kwatanta da 3.4 seconds na 0-100 km/h da 335 km/h na babban gudun GTC4Lusso.

Dangane da kayan kwalliya, motar wasanni tana da salon “birki mai harbi” iri ɗaya kamar na GTC4Lusso, tare da sake fasalin gaba, sake fasalin iskar iska da ingantaccen diffuser na baya, kuma a cikin gidan ƙaramin sitiyari da sabon tsarin nishaɗi na alamar (tare da 10.25 inci tabawa). Ferrari GTC4Lusso T tabbas zai kasance ɗaya daga cikin fitattun alkaluma a Baje kolin Motoci na Paris, wanda zai fara mako guda daga yanzu a babban birnin Faransa.

Ferrari GTC4 Lusso T

Kara karantawa