Haɗu da Lamborghini mai shiri na farko a duniya

Anonim

Shahararren direban Jafananci Daigo Saito ya gwada iyakar Lamborghini Murciélago kuma ya mai da shi "na'urar drift".

Lokacin da muke tunanin "motoci masu tafiya" muna tunanin motoci masu haske waɗanda za su iya ɗaukar nau'ikan injuna iri-iri kuma waɗanda suka mallaki aikin "madaidaicin" jiki don nemo sassa na maye gurbin kowane guntu. Koyaya, a D1 Grand Prix, mafi shaharar tseren tseren tsere na Japan, abubuwa sun ɗan bambanta. A cikin wannan tseren, motocin da aka zaɓa ba gyare-gyaren M3 ba ne ko kuma Toyotas masu turbocharged, motoci ne masu ban mamaki.

Direban Drift kuma zakaran duniya Daigo Saito ya yanke shawarar ci gaba da gina Lamborghini "Motar Drift" ta farko tare da haɗin gwiwar Liberty Walk Japan. Lamborghini Murciélago, wanda aka yi muhawara kwanakin baya a D1GP Tokyo Drift, a Odaiba, yana haɓaka ƙarfin 650hp na Italiyanci V12. Ba sharri ba.

LABARI: Kei Cars: Drift ga talakawa

An san cewa Lamborghini Murciélago ba ita ce mafi kyawun mota don "drifting", saboda tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu. Daigo Saito ya san wannan kuma ya soke wannan tsarin don kawai ya ɗauki motar ta baya. Cikakken tsari na canji, wanda ya ɗauki ɗan lokaci sama da watanni 7, amma yana da daraja, kamar yadda kuke gani a cikin bidiyon da ke ƙasa:

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa