Hotunan farko na sabon «makamin» na Carlos Vieira da Armindo Araújo

Anonim

Zuwa, gani kuma ku ci nasara. Da alama burin Team Hyundai Portugal ne, a wasanta na farko a Gasar Rally ta Portugal (CPR). Don waɗannan buƙatun su cika, ƙungiyar za ta dogara da sabis na biyu Carlos Vieira da Jorge Carvalho - zakarun taken - da Armindo Araújo da Luís Ramalho - ɗaya daga cikin duos mafi nasara a tarihin tarurruka a Portugal.

Uma publicação partilhada por Razão Automóvel (@razaoautomovel) a

Amma game da motar, 'dakarun' na jami'in kamfanin Koriya ta Koriya sun zaɓi Hyundai i20 R5 wanda Hyundai Motorsport ya kawo kuma ya haɓaka a Alzenau, Jamus.

Domin yanzu?

Sérgio Ribeiro, Shugaba na Hyundai Portugal, ya ba da tabbacin wannan shigarwa cikin CPR tare da "lokacin da aka yi alama a Portugal", wanda aka fassara zuwa "ci gaban kowace shekara sama da 40%". Don wannan alhakin, shigar da alamar a cikin CPR zai zama wata hanyar da za ta kawo "jin tausayi da gasa ga alamar". Wani bangare na wannan motsin zuciyar ya faru a cikin jumlar da Sérgio Ribeiro ya furta tare da jaddadawa ta musamman:

Muna yin gangami ne domin yin gangami. Wannan shine lokacin. Saboda jajircewarmu, yunƙurin matukin jirgi, ƙwarewar ƙungiyoyin su da ƙarfin Hyundai i20 R5, muna jin daɗin ƙungiyar Hyundai Portugal.

Sérgio Ribeiro, Shugaba na Hyundai Portugal

Nasara, nasara...

Burin matukan jirgi guda biyu kamar Carlos Vieira da Armindo Araújo ba zai iya zama banda cin nasara ba, su ne suka yarda da wannan manufar yayin gabatar da taron da aka yi a Cascais.

Kamar yadda kuka sani, na zo daga hutun shekara 5. Amma ina da kwazo sosai kuma za mu yi aiki don yin gwagwarmaya don samun nasara da kuma lashe cikakkiyar kambun gasar cin kofin Rally na Portugal a 2018. Wannan ba yana nufin za mu shiga kowane gangami don cin nasara ba, gasar tana da tsayi kuma yawan ingancin direbobin da za su kasance a gasar yana da ƙarfi sosai.

Armindo Araújo, matukin jirgin Hyundai Portugal
Armindo Araújo Hyundai
Armindo Araújo da Luís Ramalho, sun dawo bayan shekaru 5.

Shi kuma Carlos Vieira, bai boye cewa manufarsa ita ce sabunta kambun zakaran duniya ba. "Ko da idan ya kasance a kan Ogier", Carlos Vieira da dariya ya bayyana wa Sérgio Martins lokacin da ya koyi cewa abokin wasansa zai zama Armindo Araújo, 4x na kasa da kasa da kuma 2x PWRC zakaran duniya.

Abin alfahari ne don wakiltar Hyundai, koyaushe ina mafarkin samun damar shiga cikin aikin da ke goyan bayan alama. Wannan ƙarshen shekara ya kasance mai ban mamaki a gare ni kuma ina da sha'awar kare launuka na Hyundai a CPR.

Carlos Vieira, direban tawagar Hyundai Portugal
Hyundai Portugal Team
Carlos Vieira da Jorge Carvalho, zakaran fafatawa na kasa a gasar.

Dangane da tsari, Armindo Araújo zai sami goyan bayan fasaha ta hanyar ƙungiyar Mutanen Espanya RMC Sport, yayin da Carlos Vieira zai dogara da sabis na ƙungiyar Portuguese Sports & You.

Game da Hyundai i20 R5

An ƙera shi a ƙarƙashin ƙa'idodin nau'in R5, Hyundai i20 R5 yana amfani da injin turbo huɗu na silinda mai nauyin lita 1.6, tare da sarrafa lantarki ta Magneti Marelli, kuma yana iya haɓaka 280 hp na matsakaicin iko.

Hyundai Portugal Team
Hyundai i20 R5 a hedkwatar Hyundai Motorsport a Alzenau, Jamus.

Ana isar da wannan wutar zuwa dukkan ƙafafu huɗu ta hanyar tsarin tuƙi mai tuƙi ta hanyar akwatin gear-gudun mai saurin Ricardo. Tsarin birki yana kula da calipers mai piston huɗu (a gaba) wanda Brembo ke bayarwa.

Kara karantawa