Gudu daga hotuna. Shin wannan ƙarni na 11 ne Honda Civic?

Anonim

Hotunan da aka fara buga su ta CivicXI forum kuma suna nuna siffofin sabon ƙarni na Honda Civic , na 11, wanda ake sa ran za a san shi a cikin bazara na 2021 a Amurka, amma kasuwancinsa na iya ɗaukar har zuwa 2022 a Turai.

Salon hotunan yana bayyana jikin kusan daidai da tsarar da ake siyarwa a halin yanzu, amma salon ya fi ƙunshe da rashin ƙarfi.

A gaban gaba, fitilun fitilun suna ɗaukar ƙananan kwane-kwane masu kusurwa da kuma tsari mai zurfi. Jirgin yana ci gaba da samun iskar iska guda uku, amma sautin ba shi da ƙarfi kamar abin da muke gani a cikin ƙarni na yanzu.

Honda Civic 11 patent

Wani abu da ya fi bayyana a baya, tare da sabon ƙarni Honda Civic rasa da m spoiler cewa shiga trapezoidal raya optics da raba raya taga da kuma karimci (da ƙarya) iska vents.

Har yanzu ana haɗa na'urorin na baya, amma yanzu ta kunkuntar tsiri za mu ɗauka za a haskaka (kamar yadda ake ganin "fashion" a kwanakin nan), kuma mu ɗauki ƙarin juzu'i na rectangular da madaidaiciyar daidaitawa.

Honda Civic 11 patent

A cikin bayanin martaba, frieze ɗin da ke raba tagogin da rufin ya rage, amma "tsaftacewa" da saukowar sautin tashin hankali na gani wanda muka gani a gaba da baya ana maimaita su anan. A yanzu an bayyana layin kugu ta wani abu guda ɗaya wanda ke shimfidawa a kwance a duk aikin jiki, tare da yankin ƙarƙashin jikin yana ɗauke da ɗan ƙarar ƙarar ƙara don ɗaukar haske da ingantaccen tsarin bayanin martaba.

Honda Civic 11 patent

Baya ga aikin hatchback, mun kuma san yadda makomar Honda Civic sedan za ta yi kama, saloon mai ƙofa huɗu, wanda ke maimaita mafita na kofa biyar, ya bambanta kawai a cikin ƙarar baya mai tsayi kuma mafi shahara.

Abin da za a jira daga Honda Civic XI?

Wadannan hotuna sun zo bayan an riga an kama nau'in R na gaba a kan hanya a cikin gwaje-gwaje, amma gaskiyar ita ce, kadan ko babu abin da aka sani game da sabon ƙarni na Honda Civic.

Honda Civic 11 patent

Honda Civic sedan

Idan aka yi la’akari da sanarwar da Honda ta bayar a wani lokaci da ya gabata cewa duk abin da za ta sayar a Turai na motoci ne masu amfani da wutar lantarki, ana sa ran masu zuwa za su yi cin zarafi ta wannan hanyar. Abin da muka riga muka gani ya faru tare da sabuwar Honda Jazz da ake sayar da ita a cikin "tsohuwar nahiyar" kawai kuma kawai tare da injin haɗin gwiwa.

Shin haka zai faru da Jama'a? Mai yiwuwa. Hakanan bai dace a dogara da injunan Diesel ba, kamar yadda Honda ya riga ya ci gaba cewa zai daina sayar da su a cikin 2021.

Game da Honda Civic Type R, mun riga mun duba cikin makomarta a nan, ko zai zama matasan ko a'a. Tuna wannan labarin:

Kara karantawa