Tesla Model S ya ketare Amurka a cikin sa'o'i 76.5

Anonim

Tesla ya so ya tabbatar da cewa sanannen Model S ɗinsa yana da ƙwaƙƙwarar mota kamar kowace 'yan uwanta da ke da ƙarfin burbushin mai. Sun yi tafiyar kilomita 5,575 don tabbatar da hakan.

The Tesla Model S yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun motocin lantarki waɗanda masana'antar kera ta samar mana da: sauri, alatu, yanayin yanayi kuma tare da ƙirar da ta karya tare da abin da ake tunanin ya zama dole don mota mai inganci sosai. Duk da haka, kamar kowace fasaha da ke ƙoƙarin aiwatarwa a cikin kasuwa da aka kafa, Tesla Model S dole ne ya bi ta hanyar haɗakarwa mai wuyar gaske a cikin tunanin masu tayar da hankali hudu.

Kwatanta tsakanin Model S na Tesla da sauran motocin tsoka suna nuna ƙarfin haɓaka mai ban mamaki na tram na gidan California, duk da haka, masu siyan saloon na alatu tabbas ba sa son tafiya a kan tudu a karshen mako suna nuna tram ɗin sa yana watsewa daga kafaffen dabaru. , Wannan shine dalilin da ya sa Tesla Motors ya yanke shawarar nuna cewa tram dinsa kuma yana iya zama mota mai dadi, abin dogara kuma, fiye da duka, mai sauri don cajin batura.

)

Wannan wasan ya kunshi tsallakawa Amurka daga gabar teku zuwa gabar teku, wato daga Los Angeles zuwa New York, wanda ke fassara zuwa nisan kilomita 5,575.6. Don rufe wannan tazarar, an yi amfani da Tesla Model S guda biyu kuma a gefe da gefe, a cikin ruwan sama, dusar ƙanƙara da guguwa mai yashi, sun cim ma aikinsu cikin sa'o'i 76.5, tare da tawagar direbobin da suka ƙunshi mutane 15. Don yin cajin batura na saloons na alatu guda biyu, an yi amfani da hanyar sadarwar caji mai sauri da aka bazu a cikin Amurka, wanda masu farin ciki na Tesla Model S za su iya amfani da su kyauta.

Wannan tsallaka ya nuna cewa tashoshi 70 na caji mai sauri da Tesla Motors ke aiwatarwa a cikin yankin Amurka yana ba da damar yin tafiya daga bakin teku zuwa bakin teku kuma sabanin yadda aka kafa, cajin batir yana da sauri, yana ɗaukar mintuna 20 kawai don cajin su. cikin 50%.

Bisa la'akari da cewa motocin biyu sun cinye 1 197.8 kWh don rufe wannan nisa tare da ɗaukar wasu ƙididdiga masu ƙima, motocin biyu. ya ceci wani abu kamar lita 800 na man fetur . Kuma kar ku manta cewa zazzagewar kyauta ce.

Tesla Model S ya ketare Amurka a cikin sa'o'i 76.5 12664_2

Source: carscoops.com

Kara karantawa