Me za ku yi da injin Mugen-Honda V10 daga Formula 1?

Anonim

Intanet ba wai kawai tana rayuwa ne akan motoci masu inganci ba, ko injunan da suka yi hatsari. Wani lokaci abin ban dariya baƙon yanki na siyarwa ma suna bayyana. Wannan shine lamarin da wannan injin Mugen-Honda V10 daga… Formula 1!

Haka ne, wannan injin ana siyarwa ne a nan kuma yana iya zama naku “kawai” Yuro 10,000 - ba ƙidaya farashin sufuri daga Italiya ba.

Injin Mugen-Honda

Idan har yanzu ba ku gamsu ba, ga ƴan ƙarin bayanin kula game da wannan lambar injin mai suna MF-351. Injin ne wanda sanannen mai shirya Honda, Mugen ya gina, kuma yana da wutar lantarki kusan 700. An yi amfani da shi a cikin motocin Formula 1 na ƙungiyar Footwork tsakanin 1992 zuwa 1993, da kuma ƙungiyar Lotus a 1994. Ba a san ko wace ƙungiya aka gina ta ba.

Don taimaka muku yanke shawara, zaku iya ganin sautin wannan V10 anan:

Me za ku iya yi da shi?

Ba ku da motar Formula 1? Kuna iya koyaushe gwada sanya shi akan Honda S2000, ko Prelude. Yi tunanin ku... Akwai hanya ɗaya kawai don sanin ko yana aiki. Idan kun saya ku sanar da ni…

Kara karantawa