Sabon Smart Electric Drive: mazauna birni masu wutar lantarki suna mamaye Paris

Anonim

Smart ya gabatar da nau'ikan lantarki na 100% na ForTwo, ForTwo Cabrio da yanzu kuma ForFour, dukkansu tare da tabbatar da kasancewarsu a Nunin Mota na Paris.

Ingantacciyar 'yancin kai, mafi kyawun wasan kwaikwayo da ƙananan lokutan caji. Waɗannan su ne manyan kadarorin sabon kewayon Wutar Lantarki, wanda ban da Smart ForTwo da ForTwo Cabrio a karon farko za su haɗa da ForFour. Abubuwan haɓakawa a cikin takaddar bayanan sun kasance saboda sabon injin lantarki da aka haɓaka tare da haɗin gwiwar Renault, tare da 83 hp da 160 Nm na juzu'i, hade da batirin lithium-ion 17.6 kWh da akwati na musamman.

A cikin nau'in ForTwo ne wannan injin ya tabbatar da ya fi yin aiki. A cikin wannan ƙirar, ana aiwatar da hanzari daga 0 zuwa 100 km / h a cikin daƙiƙa 11.5, yayin da ForTwo Cabrio da ForFour suna ɗaukar daƙiƙa 11.8 da 12.7, bi da bi. ForTwo kuma yana da fa'ida ta fuskar cin gashin kai (kilomita 160), idan aka kwatanta da kilomita 155 na sauran nau'ikan. Matsakaicin gudun (iyakantaccen lantarki) iri ɗaya ne ga kowa da kowa: 130 km/h.

Dangane da lokacin caji, Smart yana ba da garantin cewa yana ɗaukar 2h30m kawai don isa ga cikakken caji, wanda yayi daidai da kusan rabin lokacin da ake buƙata dangane da sigar baya. Koyaya, tare da sabon cajar 22 kW (na zaɓi) zai yuwu a yi cikakken cajin baturin cikin mintuna 45 kacal.

Sabon Smart Electric Drive: mazauna birni masu wutar lantarki suna mamaye Paris 15103_1

DUBA WANNAN: Sabuwar Smart Brabus mai sama da 100hp ya iso

“Smart ita ce mafi kyawun mota ga birni, kuma yanzu tare da injinan lantarki ya zama ɗan kamala. Shi ya sa za mu ba da nau'ikan lantarki a cikin kewayon mu - Smart fortwo, Smart cabrio har ma da Smart forfour ".

Annette Winkler, Shugaba na alamar

Kewayon Smart Electric Drive ya isa kasuwancin Turai a farkon 2017, amma za a fara nunawa a Nunin Mota na Paris mako mai zuwa.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa