Renault Megane RS ya zo daga baya wannan shekara

Anonim

Renault Sport kwanan nan ya buɗe teaser na farko don sabon Megane RS. Gabatarwar tasa tana faruwa a cikin wannan shekara.

Renault Megane RS na baya ya fita samarwa a watan Satumba na shekarar da ta gabata, amma za mu jira ɗan lokaci kaɗan don saduwa da magajinsa.

Yin amfani da damar da aka samu na samun maki miliyan ɗaya masu son a Facebook, Renault Sport ya ba da hangen nesa na farko game da ƙyanƙyashe masu zafi a nan gaba. Abin baƙin cikin shine, ba zai yiwu a ga cikakkun bayanai a ƙarƙashin rigar da aka lulluɓe shi ba, wanda kawai ya nuna alamar sa hannu mai haske da muka riga muka sani daga Megane, tare da ƙananan na'urori masu aunawa waɗanda ke sake fassara tutar da muka riga muka sani daga Clio RS. .

Menene muka sani game da Renault Megane RS na gaba?

Akwai hasashe da yawa a kusa da ƙyanƙyashe mai zafi (hoton da ke ƙasa hasashe ne kawai). Maganar gaskiya, Renault Sport ya kasance mai basira wajen ɓoye cikakkun bayanai game da makomar Megane RS, kuma saboda haka, dole ne mu tsaya ga jita-jita (wanda ba shi da tabbaci).

renault megane rs - tsinkaya

Renault Sport zai yi amfani da injin Alpine A110 - 1.8 lita turbo da 252 hp -, amma tare da mafi yawan dawakai a cikin Megane RS. A wannan lokacin a gasar zakarun, 300 hp shine mafi ƙarancin gasar Olympics don yin gasa tare da abokan hamayyar ku. Kuma ko da samun damar sake samun taken motar tuƙi ta gaba mafi sauri akan Nürburgring.

Wasu jita-jita, duk da haka, suna nuna cewa Megane RS zai iya yin ba tare da motar gaba ba kuma ya zo da tsarin kullun. Mai yuwuwar kishiya ga Ford Focus RS? A zahiri ya tabbata cewa injin na gaba zai daidaita tsarin 4Control wanda muka riga muka samo a cikin Megane GT, wanda ke ba da izinin axle na baya.

LABARI: An gama. An daina kera Renault Megane RS

Dangane da watsawa, idan kun yi amfani da 1.8 akan Dutsen Alpine, EDC mai sauri bakwai (akwatin clutch gearbox biyu) yakamata ya zama tabbatacce. Kuma za a sami zaɓi don mai karɓar kuɗi na hannu? Kada mu manta cewa an soki Clio RS na yanzu saboda aikin akwatin sa, duk da babu wanda ya tattauna kyakkyawan sakamakon kasuwanci da aka samu ta wannan zaɓi.

Kuma ba shakka, kamar sauran kewayon Megane, ba za a sami aikin jiki na kofa uku ba. Shin Megane RS van iya zama a sararin sama? A yanzu, kawai tabbas shine zai zo tare da aikin jiki na kofa biyar.

2014 Renault Megane RS

Ko da kuwa zaɓin, da fatan sabon Megane RS zai zama kamar wanda ya riga shi (hoton sama): ma'auni da rushewa!

Sabuwar Megane RS za a bayyana daga baya a wannan shekara, tare da Nunin Mota na Frankfurt a watan Satumba mafi kusantar wurin da zai fara halarta na jama'a.

Bi Razão Automóvel akan Instagram da Twitter

Kara karantawa