Porsche 911 Carrera S ya fashe lokutan hanzari na hukuma

Anonim

Lokacin da Porsche ya fitar da lambobin hanzari don sabon 911 Carrera S , Babu shakka game da shi - ko da a wannan matsakaiciyar matakin, Carrera S dodo ne na wasan kwaikwayo. 100 km/h yana faruwa ne kawai 3.7s ku ko 3.5s ku idan muka zaɓi Kunshin Chrono Sport - har yanzu Carrera 4S yana rage waɗannan lokutan da 0.1s - kuma babban gudun ya riga ya wuce 300 km/h.

Lambobi masu ban sha'awa, kodayake 911 Carrera S, tare da ƙafafu guda biyu kawai, yana yin mafi kyawun amfani da ɗan damben silinda shida (3000 cm3 da twin-turbo) tare da 450 hp da wutar lantarki ; sabon akwatin gear PDK mai sauri takwas (wanda ake samu a halin yanzu); da nauyi wanda duk da kasancewarsa sama da wanda ya gabace shi, ya yi kasa da gasar.

Yanzu da masu tuntuɓar kafofin watsa labarai na farko sun fara isowa, mun ci karo da ɗan gajeren bidiyo na haɓakawa ta buga Motoci na Faransanci.

Porsche 911 992 Carrera S

Kuma menene bidiyon ya bayyana? 911 Carrera S - bari mu tuna da ƙafafu guda biyu kawai -, ya juya ya zama da sauri fiye da lambobin hukuma na alamar Jamus.

A cikin bidiyon, ana yin gwajin hanzari tare da sarrafa ƙaddamarwa, kuma ba kalmar ba kaddamar da , ko ƙaddamarwa, da alama an yi amfani da su sosai. 911 Carrera S ya kai 100 km/h a cikin 3.0s kawai , 0.5s kasa da lokacin hukuma; amma darajar abin mamaki yana bayyana lokacin da ya kai 200 km / h, kusan 10s, daƙiƙa biyu ƙasa da lokacin hukuma na alamar (12.1s).

Yana da sauri, da gaske sauri. Shin sabon Porsche 911 Carrera S zai sha wahala daga ciwon "boyayyun dawakai"?

Kuyi subscribing din mu Youtube channel

Mai sauri a cikin "koren jahannama"

Idan wannan gwajin hanzari ya yi mamakin bayyanar da haɓakar hanzari fiye da abin da aka sanar, a gefe guda, babu abin mamaki lokacin da muka koyi cewa sabon 911 Carrera S (992) yana kulawa da sauri fiye da wanda ya riga shi 991.2 akan Nürburgring .

Alamar Jamus ta ci gaba tare da lokaci na 7:25 min don sabon 911 Carrera S, daƙiƙa biyar kasa da wanda ya gabace shi, kuma kawai daƙiƙa ɗaya a hankali fiye da na 911 Carrera GTS (991.2) da ta gabata da 911 GT2 RS (997.2) - Lokacin Wasanni.

Kara karantawa