Volkswagen Arteon R. Shin VR6 na tatsuniya ya dawo?

Anonim

A cewar Car Throttle, alamar Wolfsburg tana da wuyar aiki a kan wani samfurin da aka riga aka yi na Volkswagen Arteon R. Ba a amince da samar da shi ba amma ya kamata ya sami "hasken kore" nan da nan. Wani mai magana da yawun kamfanin na Volkswagen Martin Hube ne ya bayar da garantin.

A halin yanzu an bayyana shi azaman samfuri, Volkswagen Arteon R yakamata yayi amfani da sabon bambance-bambancen injin VR6 na almara, yanzu yana da ƙarfin lita 3.0 da turbo mai alaƙa. Injin da ya kasance ɗaya daga cikin taurarin Bikin Wörthersee na 2013 kuma wanda a halin yanzu ya zama kamar ba a manta ba.

Kamar yadda za ku iya tunawa (za ku iya sake karanta shi a nan), acronym VR ya samo asali ne daga mahaɗin harafin V yana nufin gine-ginen injin, tare da harafin R don Reihenmotor - wanda a cikin Portuguese yana nufin in-line engine. M, da materialization na biyu mafita a cikin guda block. Kusurwar V yana da matsewa cewa shugabannin injin guda biyu sun haɗu zuwa ɗaya.

Volkswagen Arteon R. Shin VR6 na tatsuniya ya dawo? 15444_1

Volkswagen Arteon R tare da "wuka a cikin hakora"

Har yanzu a kan wannan yunƙurin, Ci gaban Motar Mota, bisa ga kalaman da kakakin Volkswagen, Martin Hube, ya yi, cewa VR6 ya kamata ya iya ba da wutar lantarki fiye da 400 hp, wanda aka rarraba zuwa dukkan ƙafafun hudu ta hanyar tsarin 4Motion. Nau'in watsawa da za a yi amfani da shi, manual ko atomatik, ya rage don tantancewa, amma la'akari da matakin ƙarfin wannan VR6 Turbo, fare mafi aminci shine watsa atomatik dual-clutch.

"Na tabbata cewa wannan haɗin zai yi aiki da kyau yayin da muka haɗa da sabon sigar tsarin tuƙi huɗu na Haldex, wanda ke ba ku damar jin daɗin ɗan ƙaramin tuƙi. Gaskiyar hakan za ta taimaka wajen sa motar ta zama mai ƙarfi da ƙarfi.”

Martin Hube, kakakin Volkswagen

Koyaya, duk da jin daɗin tuƙi wanda sigar irin wannan ta riga ta sanar, mai magana ɗaya ya tuna cewa, aƙalla a wannan matakin, komai shine kawai dama. Duk abin har yanzu yana dogara ne akan yarjejeniyar manyan matakan alamar. Kodayake kuma idan "hasken kore" ya bayyana, an riga an sami garantin cewa zai zama shawara mai iyawa, a cewar Hube, "na barin Porsche Panamera a baya".

Abu yayi alkawari!…

Kara karantawa