Shin kun riga kun san sabon rikodin Ford Mustang?

Anonim

Kasancewa a kasuwa tsawon shekaru 55, da mustang shi, a nasa dama, ɗaya daga cikin manyan gumakan Ford da masana'antar mota ta duniya. Tabbacin wannan lamari ne kamar jagorancin tallace-tallace na duniya a tsakanin 'yan wasan motsa jiki na wasanni tsawon shekaru hudu a jere, kasancewar motar da hashtag ɗin ta ya fi bayyana a Instagram da kuma babbar ƙungiyar magoya bayanta a duniya.

Da yake magana game da legions na magoya baya, wani ɓangare na su ya yanke shawarar yin "hajji" zuwa hanyar gwajin Ford a Lommel, Belgium, kuma ya taimaka wa alamar blue blue ta doke rikodin da ya riga ya kafa a watan Disamba 2017, a Toluca, Mexico.

Rikodin da ake tambaya ya shafi faretin mafi girma tare da rukunin Ford Mustang kawai, tare da sa hannu na raka'a 1326 daga al'ummomi daban-daban na ƙirar ƙirar (a cikin rikodin da ya gabata faretin yana da "motoci" 960 kawai).

Ford Mustang rikodin
Mustang's, Mustang yana ko'ina…

Yadda za a isa rikodin?

Sabanin abin da kuke tunani, bai isa Ford ya tattara 1326 Mustangs a kan hanyar Lommel don cimma sabon rikodin ba. Don cimma wannan, dole ne a samar da "jirgin Ford Mustang" wanda ba ya katsewa, tare da nisa fiye da mita 20 tsakanin kowace mota.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Bugu da ƙari, mahalarta sun yi amfani da Mustangs na su don ƙirƙirar zane-zane na musamman da aka tsara don bikin cika shekaru 55 (wanda aka yi bikin a wannan shekara) na shahararren samfurin Amurka wanda ya shahara, alal misali a cikin fina-finai irin su shahararren "Bullitt" tare da Steve McQueen.

Kuyi subscribing din mu Youtube channel.

Abin sha'awa (ko a'a), an samu wannan rikodin a wata waƙa da ke Belgium, ƙasar da samfurin ya san babban nasarar kasuwanci a Turai.

Ford Mustang rikodin

Kara karantawa