Mini X-Raid. Lokacin da dawakai suna jin ƙishirwa a tsakiyar Dakar.

Anonim

Dakar na tauraro a koda yaushe cikin labarai masu ban sha'awa, bidiyoyi na ban mamaki da hotuna waɗanda suke sahihan fosta don sakawa a cikin falo, tafi… a cikin gareji. Abin da wataƙila ba mu gani ba tukuna shine yanayi kamar wanda ya faru a mataki na 5 jiya tare da ɗayan MINI daga ƙungiyar X-Raid.

Tare da nasara hudu a jere da aka rubuta a cikin bugu na baya, a wannan shekara abubuwa ba su tafi hanya mafi kyau ga ƙungiyar X-Raid ba, wanda a wannan shekara ya ƙaddamar a cikin Dakar tare da ra'ayoyi daban-daban na MINI John Cooper Works guda biyu.

Mini Dakar 2018

Bayan watsi da Nani Roma da Bryce Menzies, abubuwa da yawa sun faru tsakanin motocin tawagar MINI X-Raid, tare da Yazeed Al-Rajhi da ke kan gaba a cikin jeji da wata motar tawagar, ta Filipe Palmeiro. Eh, abin ya faru ne a tsakiyar jeji, motoci biyu suka yi karo da juna. Ɗayan ƙarin tabbaci na rashin tabbas wanda shine Dakar.

A wannan karon matukin jirgin na Saudiyya ne. Yazid Al-Rajhi, wanda ya ga buggynsa yana wankewa da ruwan Tekun Pasifik. Haka ne, a tsakiyar hamada kuma yana yiwuwa.

Wasu labarai sun ba da rahoton cewa direban tawagar X-Raid zai je ya kwantar da injin buggy ɗinsa, inda ya ba da ruwan sha a kan 340 hp, tare da rahotannin cewa zafin buggy ɗin zai ƙaru. Zai yiwu?

Mun fi son yin imani da sauran nau'in, cewa matukin jirgi zai yi karin gishiri lokacin bin kadan kusa da ruwa, ya makale. A zahiri raƙuman ruwa na Tekun Pasifik zai yi sauran.

Akwai nau'ikan taya guda biyu a cikin yashi, abin takaici mun zaɓi wanda bai dace ba

Yazid Al Rajhi

Matukin jirgin zai makala igiya a motar, har sai abokin wasansa Boris Garafulic ya zo, wanda ke yin tauraro a cikin wani sabon salo na biyu na X-Raid.

Duk da haka, ƙarshen zai iya zama mafi muni, kamar yadda bayan cire duk ruwa daga ciki na buggy, ƙungiyar ta iya ɗaukar MINI X-Raid don kammala mataki a matsayi na 28.

Kara karantawa