Me yasa rufin Polestar 1 ya fashe yayin gwajin haɗari?

Anonim

An san alamun Sweden da abu ɗaya: aminci. Ko wane iri ne, daga Saab zuwa Volvo ta hanyar sabuwar Polestar , mayar da hankali kan lafiyar mazaunin dole ne a cikin motocin da aka yi a ƙasashen Scandinavian.

Don haka ba abin mamaki ba ne Polestar yana ɗaukar gwajin haɗari da mahimmanci. Duk da haka, akwai wani abu da ya fito fili a cikin bidiyon gwajin hadarin na Polestar 1. Alamar ta sanya faranti mai ƙananan bama-bamai a kan rufin samfurinsa kuma idan aka yi karo, sai su fashe ba tare da sanin dalilin da yasa suke ba.

Don amsa waɗannan tambayoyin, An tuntuɓi Polestar Road & Track. Alamar ta Sweden ta bayyana cewa abubuwan fashewar da aka sanya a kan farantin an haɗa su da na'urori masu auna sigina daban-daban a cikin motar (jakar iska, alal misali) kuma ana amfani da su don injiniyoyi su fahimci lokacin da kowace na'ura ta kunna a yayin wani haɗari (duk lokacin da hakan ya faru, kananan fashewar ta tashi).

Polestar 1

An riga an fara samarwa kafin samarwa

A halin yanzu Polestar ya ba da sanarwar cewa samfuran farko na farko na samfurin sa na farko sun riga sun kashe layin samarwa. Gabaɗaya akwai 34 pre-jerin raka'a na Polestar 1 waɗanda aka yi niyya don: gwaje-gwajen hanya akan benaye daban-daban, gwajin haɗari da ƙarin gwaje-gwaje a cikin yanayi daban-daban.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu a nan

Ana amfani da waɗannan samfuran pre-jerin don alamar don santsi da gefuna waɗanda har yanzu suka rage kafin ƙirar ta kai tsaye. Polestar 1 shine matasan toshewa tare da 600 hp da 1000 Nm na karfin juyi, yana sarrafa tafiya a kusa da 150 km a cikin yanayin lantarki 100%.

Kuyi subscribing din mu Youtube channel.

Kara karantawa