SEAT da BeatsAudio. Sanin komai game da wannan haɗin gwiwa

Anonim

A matsayin wani ɓangare na haɗin gwiwar da aka fara shekara guda da ta gabata, the ZAMANI da kuma Buga Dr. Dre halitta biyu keɓaɓɓun nau'ikan SEAT Ibiza da Arona. Waɗannan sababbin sigogi ba kawai suna da Tsarin sauti na ƙimar BeatsAudio , amma kuma tare da bayanin kula na musamman.

Waɗannan samfuran suna sanye take da cikakken tsarin haɗin gwiwa (MirrorLink, Android Auto da Apple CarPlay), da SEAT Digital Cockpit kuma tare da cikakkun bayanan sa hannun BeatsAudio akan kujeru, sigar kofa da ƙofar wutsiya. SEAT Ibiza da Arona Beats suna samuwa a cikin sabon launi Magnetic Tech , tare da SEAT Arona Beats yana ƙara jikin bi-tone.

Tsarin sauti mai ƙima BeatsAudio ya haɗa da amplifier tashoshi takwas tare da 300W, mai sarrafa sauti na dijital da masu magana guda bakwai; biyu tweeters a kan ginshiƙan A da woofers guda biyu a kan ƙofofin gaba, masu magana mai faɗi guda biyu a baya, har ma da subwoofer da aka haɗa a cikin sararin samaniya inda motar motar zata kasance.

SEAT Ibiza da Arona Beats Audio

Don ƙarin koyo game da tsarin sauti na BeatsAudio da haɓaka tsarin sauti na SEAT, mun yi magana da Francesc Elias, Daraktan Sashen Sauti da Nishaɗi a SEAT.

Dalilin Automovel (RA): Me ya sa kuka zaɓi Beats a matsayin abokin tarayya a cikin wannan aikin?

Francesc Elias (FE): Beats yana raba yawancin ƙimar mu. Har ila yau, alama ce da ke da hedkwata a Los Angeles, California, kuma mu ma muna cikin wani yanki na birni. Muna raba ra'ayi iri ɗaya na ingancin sauti kuma muna da masu sauraro iri ɗaya.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

RA: Shin SEAT Arona Beats da SEAT Ibiza Beats masu magana iri ɗaya ne?

FE: Abubuwan da aka gyara iri ɗaya ne akan samfuran biyu, amma don samun ingancin sauti iri ɗaya dole ne mu daidaita tsarin daban dangane da ƙirar. Idan kayi tunani game da shi, mai magana a cikin ɗakin dafa abinci yana samar da sauti daban-daban fiye da mai magana a cikin falo. Ainihin, bambancin sauti tsakanin samfuran biyu shine wannan. Amma muna aiki tuƙuru don ganin ingancin sauti iri ɗaya ne. Tare da fasahar da muke da ita a yau, za mu iya daidaita tsarin sauti don dacewa da motar da aka saka su a ciki.

SEAT Ibiza da Arona Beats Audio

RA: Shin ya isa a sami masu magana mai kyau don samun sauti mai kyau a cikin mota, ko kuma ya zama dole cewa ingancin ginin motar yana da kyau?

FE: Ee, akwai abubuwa da yawa waɗanda ke tasiri ingancin sauti a cikin mota. Mota wuri ne mai wuyar gaske. Duk kayan, wurin sanya abubuwan da aka gyara… duk sun rikice da sautin da aka samar. Muna aiki a matsayin ƙungiya don tabbatar da mafi kyawun ingancin sauti.

RA: Don haka ƙirar motar motar tana shafar ingancin sauti. Sashen ku yana aiki tare da sashin ƙira? A wane lokaci a cikin aikin haɓaka mota kuke shiga tsakani?

FE: Ee, muna aiki tare da masu zanen kaya da wuri a cikin tsarin haɓaka mota, tun daga farko saboda sanya ginshiƙai yana da mahimmanci, kamar yadda cikin motar kanta take. Ko da zane na grids da ke rufe ginshiƙan yana da mahimmanci! Don haka a, mun yi aiki tare da sashen ƙira da wuri, amma koyaushe muna ci gaba da sa ido kan ci gaban motar har zuwa ƙarshen tsari.

SEAT da BeatsAudio. Sanin komai game da wannan haɗin gwiwa 16531_3

RA: Babban burin ku shine samun mafi kyawun sautin yanayi mai yuwuwa. Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cimma wannan burin yayin haɓaka sabon samfuri?

FE: Gabaɗaya magana, yana ɗaukar shekaru biyu zuwa uku don haɓaka mota. Ganin cewa mun fara aikin tun daga farko kuma mun bi shi har zuwa ƙarshe, muna iya cewa ya ɗauki tsawon lokaci don haɓaka tsarin sauti mafi kyau. Muna matukar alfahari da ƙungiyarmu, duk mutanen da ke cikin wannan tsari suna aiki tare don tabbatar da mafi kyawun ingancin sauti akan samfuranmu.

Motsin birni

A Barcelona mun sami damar gwada eXS KickScooter, SEAT Electric Scooter. Wannan yana ɗaya daga cikin samfuran da alamar ta gabatar a matsayin wani ɓangare na dabarun Motsi mai Sauƙi. SEAT eXS yana kaiwa iyakar gudun kilomita 25/h kuma yana da 45km na cin gashin kai.

RA: SEAT za ta sami samfuran lantarki a nan gaba. Menene canje-canje a cikin aikinku lokacin da muke magana game da matasan ko 100% na lantarki?

FE: Dangane da tsarin sauti, muna buƙatar ƙarin lokaci don samun ingancin sauti iri ɗaya saboda ƙwarewarmu tana tare da motoci tare da injunan konewa. A cikin motocin lantarki a farkon muna da ƙarancin hayaniya, ba shakka, amma hayaniyar da muke da ita ta bambanta. Don haka dole ne mu yi aiki don tabbatar da ingancin sauti iri ɗaya da ke cikin ƙirar injin konewa.

RA: Menene za mu iya tsammanin a cikin 'yan shekaru masu zuwa daga tsarin sauti na mota?

FE: Tsarin mota zai kasance kusan iri ɗaya. Bambancin da za mu iya tsammani, daga abin da muke gani a cikin gabatarwa, yana da alaƙa da tsarin sauti. Za mu yi aiki da yawa tare da tsarin tashoshi da yawa, ina tsammanin bambancin zai zama wannan.

View this post on Instagram

A post shared by Razão Automóvel (@razaoautomovel) on

Tambayoyi masu sauri:

RA: Kuna jin daɗin sauraron kiɗa yayin tuƙi?

FE: Wanene ba ya?

RA: Wane irin kiɗan da kuka fi so ku saurara a cikin mota?

FE: Ba zan iya zaɓar ɗaya ba, yi hakuri! A gare ni kiɗa yana da motsin rai, don haka koyaushe ya dogara da yanayina.

RA: Kun fi son sauraron rediyo ko lissafin waƙa da kuka ƙirƙira?

FE: Yawancin lokaci na fi son sauraron rediyo, saboda idan muka saurari jerin waƙoƙinmu koyaushe muna sauraron kiɗa iri ɗaya ne. Tare da rediyo za mu iya samun sababbin waƙoƙi.

Ba a siyar da nau'ikan Beats na SEAT Ibiza da Arona a Portugal.

Kara karantawa