Audi RS4 Avant Nogaro: "Mai haifuwa" na tatsuniyar Audi RS2

Anonim

Audi RS2 mai almara ya kamata a taya shi murna, yanzu ya cika shekaru 20 na rayuwa. Kuma don nuna ranar, Audi ya ƙaddamar da bugu na musamman: Audi RS4 Avant Nogaro.

Audi RS2 Avant yana ɗaya daga cikin motocin da aka ba da tabbacin kasancewa cikin jerin buƙatun kowane mai sha'awar mota. Wata motar da ta ci nasara ga gungun magoya baya, ba wai kawai don aikinta na iya sanya motocin motsa jiki da yawa kunya a lokacin ba - tana da injin lita 2.2 tare da 315 hp da 410 Nm - amma kuma saboda matsayinsa na ƙwararrun fasaha da aka samu a cikin 90s.

Audi RS2 kuma shi ne ke da alhakin bullar wani acronym wanda bayan shekaru zai zama alamar iko da ƙarfi. Muna, ba shakka, muna magana ne game da gagaramin RS da aka ambata.

Audi RS2 Avant

Komawa cikin 2014, Audi RS4 Avant Nogaro sigar tunawa ce ta shekaru 20 na ainihin Audi RS2. Saboda haka, yana da abubuwa masu kyau da yawa tare da manufar tunawa, a mafi kyawun hanya, kakanninsa.

Dangane da na waje, masana'antun Jamus sun zaɓi fentin jikin RS4 Avant Nogaro a cikin "Nogaro" blue tare da ƙare lu'u-lu'u, don fitar da layin jiki.

A waje, ana kuma ba da fifiko ga aikace-aikacen sautin baƙar fata zuwa abubuwa daban-daban, daga grille na gaba, tagogin gefe, goyan bayan rufin da bututun sharar gida, zuwa ƙaƙƙarfan ƙafafun inci 20 akan tayoyin masu auna 265/30. An yi wa masu birki fentin ja, wani fasali na gama-gari tare da Audi RS2 Avant.

A cikin Audi RS4 Avant Nogaro, wannan shine inda kamance da filin wasan motsa jiki na 90s ya fi fice. Daga kujerun da aka rufe da fata baki da Alcantara a cikin sautin shuɗi iri ɗaya kamar aikin jiki, suna wucewa ta aikace-aikace da yawa a cikin carbon, zuwa faranti daban-daban waɗanda aka warwatse cikin ciki.

Zaɓin Audi RS4 Avant Nogaro

A ƙarƙashin murfin Audi RS4 Avant Nogaro, akwai injin V8 4.2 guda ɗaya a cikin sigar tushe na RS4, tare da 450 hp a 8250 rpm da 430 Nm tsakanin 4000 rpm da 6000 rpm, haka kuma guda bakwai guda bakwai. gearbox na kama biyu. Ana watsa duk wannan ƙarfin zuwa dukkan ƙafafu huɗu ta hanyar sanannen tsarin Quattro all-wheel drive, wanda ke da alhakin tafiyar da gudu daga 0-100 km / h a cikin daƙiƙa 4.7 kawai da babban gudun 280 km / h. Amfani ya kasance a kusa da lita 10.7 a kowace kilomita 100.

Za a ƙaddamar da Audi RS4 Avant a kasuwa daga baya a wannan shekara Har sai lokacin, jira na farko a hukumance a Geneva Motor Show.

Audi RS4 Avant Nogaro:

Source: WorldCarFans

Kara karantawa