Wannan shine cikin sabuwar Toyota Auris

Anonim

Idan a Geneva Motor Show mun san da yawa mafi tsauri na waje na ƙarni na uku Toyota Auris , babu makawa cikinsa ya kasance ba a gani. Dole ne mu jira wani wata don Salon New York, a wancan gefen teku, don sanin yadda sabon Auris ya kasance a ciki.

A cikin Amurka, Auris yana ɗaukar sunan (almara) Corolla, wanda ya cika salon salon juzu'i uku - wannan, a, aikin jiki mafi siyar a can. Game da samfurin da aka gani a Geneva, babu bambance-bambance na waje, sai dai launi. Amma wannan lokacin na iya ƙarshe ganin ciki.

Ƙarin sarari don fasinjoji da ajiya

Amincewa da dandamali na TNGA - iri ɗaya wanda Prius da C-HR ke amfani da su - tare da ɗan ƙara haɓaka a cikin ma'auni na waje da aka ba da damar samun riba a cikin girman ciki, kuma yana nuna ƙarin wuraren ajiya mafi girma. Har ila yau, alamar ta Japan tana tallata H-Point na direba (madaidaicin wurin hip) ƙasa da wanda ya riga shi, wanda ke cike da wurin zama wanda, alamar ta ce, tana inganta yanayin direba.

Dokewa don duba gallery.

Toyota Auris, dashboard

8" allon don tsarin infotainment, wanda yanzu ya bayyana a matsayi mafi girma.

Idan aka kwatanta da ƙarni na baya, sake fasalin allon taɓawa wanda ke yin tsarin infotainment zuwa matsayi mafi girma ya fito fili a cikin sabon ciki, da girmansa mafi girma, yanzu tare da 8 ″ - ƙayyadaddun ƙirar ƙirar Arewacin Amurka (jira shi ta hanyar tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun Turai), masu jituwa tare da Apple CarPlay.

Toyota kuma yayi alƙawarin ingantaccen ciki kuma mafi natsuwa, tare da ingantacciyar sauti.

Toyota Auris Geneva 2018

sannu dizal

Sabbin ƙarni na Toyota Auris ba za su sami injunan dizal ba, amma maimakon haka za su sami injunan haɗaɗɗiya guda biyu. Canje-canje na farko daga ƙarni na yanzu, wanda ya ƙunshi injin petur 1.8 Atkinson sake zagayowar haɗe zuwa injin lantarki, yayin da raka'a ta biyu ita ce ta farko. Yana da mafi inganci kuma mafi ƙarfi 2.0 lita hudu-Silinda, wanda ke ba da ikon haɗin gwiwa na 169 hp da 205 nm na karfin juyi , haɗe da sabon akwatin bambancin ci gaba (CVT).

A cikin wannan bidiyo ta Razão Automóvel, wanda aka yi a lokacin Nunin Mota na Geneva, kuna tuna mahimman abubuwan Toyota Auris na ƙarni na uku.

Kara karantawa