Aston Martin ba ya tabbatar da ɗaya ba, amma manyan wasanni na tsakiyar injin guda biyu

Anonim

Bayan da aka mayar da hankali da kuma keɓance Valkyrie, Aston Martin haka ya ci gaba a kan hanyar manyan wasanni, wannan lokacin tare da samfurin da aka sani a ciki a matsayin "ɗan'uwan Valkyrie". Kuma wannan, da zarar ya isa kasuwa, wanda ake tsammani a cikin 2021, yakamata ya zama kusan Yuro miliyan 1.2.

Tabbacin wanzuwar wannan sabon aikin ya fito ne daga Babban Jami'in Aston Martin, Andy Palmer, a cikin wata sanarwa ga kuma motar motar Burtaniya. Wannan, a lokacin da duka Ferrari da McLaren suma ke shirya magadan LaFerrari da McLaren P1.

Gaskiya ne, muna da ayyuka fiye da ɗaya tare da injin tsakiya (baya) yana gudana; fiye da biyu idan kun ƙidaya Valkyrie. Wannan sabon aikin zai sami duk ilimin da aka samu daga Valkyrie, da kuma wasu abubuwan gani na gani da ƙarfin aikin injiniya, kuma zai shiga sabon ɓangaren kasuwa.

Andy Palmer, Shugaba na Aston Martin
Aston Martin Valkyrie

Ferrari 488 kishiya kuma a cikin bututun

A halin yanzu, tare da wannan ƙarin "m" Valkyrie, Aston Martin ya tabbatar da cewa wata motar motsa jiki ta motsa jiki a tsakiyar matsayi na baya, don fuskantar Ferrari 488.

Ya rage a gani, duk da haka, ko wannan samfurin zai raba tare da "Brother of Valkyrie" wani abu fiye da harshen ado. Ko da yake komai yana nuni ga motocin biyu masu amfani da carbon monocoque iri ɗaya tare da ƙananan firam ɗin aluminum.

A cewar Palmer, akwai muhawarar cewa McLaren 720S shine mafi kyawun mota don tuƙi, amma zaɓin Ferrari 488 a matsayin babban mahimmanci shine saboda shine "kunshin" mafi kyawawa - daga haɓakar haɓakarsa zuwa ƙirarsa - don haka ya zama makasudin sanya dukkan Aston Martins su zama abin kyawawa a cikin ajin su.

Kamar "ɗan'uwan Valkyrie", shi ma yana da ranar gabatarwa da aka tsara don 2021.

Haɗin gwiwa tsakanin Aston Martin da Red Bull F1 zai ci gaba

Tabbatarwa a yanzu ya ci gaba kuma ya nuna cewa Aston Martin da Red Bull F1 za su ci gaba da yin aiki tare a kan wasu ayyukan mota da dama.

Muna haɓaka tushe mai zurfi tare da Red Bull. Za su kuma samar da tushen abin da za a san shi da 'Cibiyar Ƙirƙirar Ayyuka da Injiniya', wanda ke ba da cikakken ra'ayi game da nau'in ayyukan da muke son haɓakawa a cikin wannan sabon kayan aikin. Mafi kyawun ma'anar nufinmu shine, watakila, gaskiyar cewa hedkwatarmu tana kusa da Adrian's.

Andy Palmer, Shugaba na Aston Martin

Kara karantawa