Chevrolet Camaro: Alamar Amurka tare da tsaftataccen fuska

Anonim

Tare da jita-jita cewa sabon Mustang zai kasance a cikin bututun a cikin shekara mai zuwa, Chevrolet ba a bar shi a baya ba kuma yana tsammanin yin aiki na gyaran gyare-gyare a cikin shahararren samfurinsa a cikin "Cars Muscle" na gaskiya. RA tana gabatar muku da sabuwar Chevrolet Camaro tare da tsaftataccen fuska.

An shirya siyar da shi a ƙarshen 2013, Chevrolet ya yanke shawarar bai wa Camaro wasu abubuwan ban sha'awa, kuma yana hango abin da zai zama mafi kyawun sigar Chevrolet Camaro Z28, amma a yanzu Chevrolet Camaro SS ne wanda har yanzu ke da taken mafi yawansu. mai iko a cikin kewayon.

Kodayake bai yi kama da Chevrolet Camaro ba, tuni yana da shekara 1 na sana'ar kasuwanci, shi ya sa alamar Amurka ta ga dacewa don yin wasu gyare-gyare na iska da kuma cike wasu gazawar kayan aiki. Amma bari mu fara da tsarin ado. Camaro yana samun gasasshen da aka sake fasalin gaba ɗaya , tare da ɗan ƙaramin fiɗa da ƙananan na'urorin gani waɗanda ke ƙarewa tare da gefuna da ke ɓoye ta kaho da bumper.

2014-Chevrolet-Camaro11

Aileron na baya na Chevrolet Camaro, shi ma an sake duba shi kuma yanzu yana da ƙaramin kusurwa na karkata amma tare da mafi girma, yana haɓaka juriya da goyan bayan iska. Ɗaya daga cikin manyan canje-canjen da ake iya gani - kuma waɗanda ke da mahimmanci na ainihin Camaro - shine bonnet da mai watsawa ta tsakiya, waɗanda suka sami manyan canje-canje. Mai watsawa na tsakiya yana ɓacewa da kuma "bossa" a cikin bonnet, wanda hakan ya haifar da grille mai iska mai lamba 3 wanda, a cewar Chevrolet, yana inganta sanyaya injin da kwanciyar hankali cikin sauri.

Lokacin da yazo ga "tsohon tsoka" na Chevrolet Camaro, tayin ya kasance iri ɗaya. Kawai tare da sabon na'ura, a cikin nau'ikan watsawa ta atomatik, yanzu zai yiwu a tada na Camaro's V8 ta hanyar maɓallin maɓalli.

Kayan aiki sun sami gabatarwar sabon tsarin «shugabanni sama nuni» wanda yanzu yake cikin launi, sabanin wanda ya gabata, kawai a cikin shuɗi. Ana ƙarfafa haɗin kai tsakanin na'urori tare da sabon na'urar MyLink a cikin na'ura mai kwakwalwa ta tsakiya, ta amfani da allon taɓawa 7-inch wanda zai yiwu, ban da amfani da GPS, don sarrafa jadawalin, duba hotuna, kunna bidiyo da sauti ta wayar hannu. ta hanyar haɗi ta USB. Farashi ba su canzawa daga €97,000 na coupé da € 102,000 na mai iya canzawa.

Chevrolet Camaro: Alamar Amurka tare da tsaftataccen fuska 19147_2

Kara karantawa