Maido da motocin kasuwanci na Volkswagen

Anonim

Almara "Pão de Forma" dole ne ya kasance ɗaya daga cikin ƴan motocin gargajiya waɗanda ke sa kowa daga 8 zuwa 80 shekaru ya yi nishi, ba tare da la'akari da shekaru ba, kamar yadda dukanmu muke mafarkin samun ɗaya.

Fiye da kowane abin hawa, "Pão de Forma" ya kasance koyaushe tare da 'yanci, nishaɗi da tafiye-tafiye masu nisa. Ba a ma maganar manyan bukukuwa na lokacin, irin su Woodstock, inda ba zai yiwu ba a ga ɗayan waɗannan kewaye da hippies. Ba tare da shakka yana ɗaya daga cikin manyan gumaka a duniyar kera motoci ba.

Kuma a matsayin gunki, ya cancanci a girmama shi kuma a bi shi kamar sarki. Da wannan a zuciyarsa, Motocin Kasuwancin Volkswagen ya ƙirƙiri wani sashe musamman mai sadaukar da kai don adana kayan gadonsa: Tsofaffin Motocin Kasuwancin Volkswagen.

volkswagen

An kafa shi a cikin 2007, ƙungiyar ta haɓaka cikin sauri cikin shekaru biyar da suka gabata. Waɗannan ƙwararrun sun kwato tare da maido da motoci kusan 100 waɗanda, daga yanzu, za a iya siyan su da cikakkun bayanai daga ma’aikatan Motocin Kasuwanci na Volkswagen da kuma abokan cinikin waje. Domin gudanar da wannan aiki, Oldtimers sun fara, a farkon wannan shekara, gina wani sabon rumfa, a cikin Hannover hadaddun, da jimlar yanki na kimanin murabba'in 7,000.

Idan kun mallaki motar kasuwanci ta Volkswagen mai tarihi, yi amfani da damar don mayar da ita zuwa waɗannan wuraren. Daga jumillar ko wani sashi na maidowa, ƙungiyar 'Bulli' tana yin kowane irin ɗawainiya. Har sai an duba gaba ɗaya…

volkswagen-oldtimer_02

Wani ƙa'ida mai mahimmanci kuma mai mahimmanci: anan kawai za'a iya karɓar takardar shaidar maidowa da aka yi akan abin hawan ku. Bugu da kari, kowane abokin ciniki yana ba da cikakkun bayanai game da dawo da abin hawa, wanda kowane mataki ba a ɗaukar hoto kawai ba amma kuma an rubuta shi dalla-dalla. Don haka, aikin da ƙwararrun Hannover suka yi ana rubuta su don zuriya, kuma abokan ciniki za su iya shiga babban fayil ɗin abin hawa, wanda kuma ke cikin waɗannan wuraren, duk lokacin da suke so.

Kara karantawa