Riva Aquarama na Ferruccio Lamborghini ya dawo

Anonim

Injunan Lamborghini V12 guda biyu ne ke ƙarfafa wannan shine Riva Aquarama mafi sauri a duniya. Amma ba wannan fasalin ba ne ya sa ya zama na musamman…

Riva-World, ƙwararren ƙwararren ɗan ƙasar Holland ne a cikin kwale-kwale na jin daɗi, yanzu ya gabatar da maido da wani jirgin ruwa na musamman: Riva Aquarama wanda ya taɓa mallakar Ferruccio Lamborghini, wanda ya kafa tambarin manyan wasanni da sunan iri ɗaya. Baya ga kasancewarsa na Mista Lamborghini, wannan ita ce Aquarama mafi ƙarfi a duniya.

An gina shi shekaru 45 da suka gabata, Riva-World ya sayi wannan Aquarama shekaru 3 da suka gabata bayan ya kasance a hannun Bajamushe tsawon shekaru 20, wanda ya samu bayan mutuwar Ferruccio Lamborghini.

lambargini 11

Bayan shekaru 3 na ingantaccen gyare-gyare, wannan Riva Aquarama an dawo da shi zuwa cikakkiyar ƙaya. . Ya ɗauki jiyya da yawa zuwa itacen da ke yin ƙwanƙwasa kuma ba ƙasa da 25 (!) yadudduka na kariya ba. An sake yin amfani da ciki kuma an tarwatsa dukkan bangarori da maɓalli, an mayar da su kuma an haɗa su.

A zuciyar wannan Ode zuwa kyau a motsi ne Injin V12 lita 4.0 guda biyu kamar waɗanda ke ba da ƙarfin ƙarancin Lamborghini 350 GT mara kyau. . Kowane injin yana iya isar da 350hp, tare da jimlar ƙarfin 700hp wanda ke ɗaukar wannan jirgin har zuwa kullin 48 (kimanin 83 km / h).

Amma fiye da gudun (ɗagaggun idan aka kwatanta da girman) shine kyau da sautin da ke tare da wannan jirgin ruwa mai tarihi wanda ya fi burge. Bella Machina!

Riva Aquarama na Ferruccio Lamborghini ya dawo 9767_2

Kara karantawa